Đang xử lý...

Bán mảnh đất 35m2 Xuân Đỉnh, mặt tiền 5m với 2 mặt thoáng, ngõ thông

Thứ sáu, 11/9/2020, 11:04 (GMT+7)

Giá: 2 tỷ

Địa chỉ: Xã Xuân Đỉnh, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

Người đăng: phanthanh2409

Người liên hệ: phanthanh2409

Bấm để hiện số: 0987134***

Thông tin chi tiết:

  • Giấy tờ pháp lý: Sổ hồng/ Sổ đỏ

  • Diện tích căn hộ(m²): 35

Mô tả chi tiết:

Bán mảnh đất vuông vắn tại đường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội
- Diện tích chính xác 35m2, mặt tiền rộng 5m, ngõ thông ra đường lớn Phạm Văn Đồng
- Ngõ trước nhà rộng 3m. Cách chỗ ôtô 15m
- Đất thuộc 2 mặt thoáng, mặt tiền rộng nên rất đẹp
- Vị trí đất nằm ngay trung tâm của Xuân Đỉnh, khu vực nhiều trung tâm thương mại nên rất thuận tiện. Trước nhà đi thông ra khu chợ đầu mối Xuân Đỉnh, công viên Hòa Bình và khu Ngoại Giao Đoàn...Gần các trường cấp 1, 2, 3 Xuân Đỉnh, ĐH Tài Chính Ngân Hàng, ĐH Nội Vụ....
- Sổ đỏ chính chủ, giá bán 58tr/m2 ( 2 Tỷ)
- Liên hệ em Thanh 0987134144

1. Bán mảnh đất ngõ 246 Xuân Đỉnh
- Diện tích 38m2 (thực tế 43m2)
- Cạnh trường tiểu học Xuân Đỉnh
- Giá 2.15 tỷ có thương lượng

2. Bán mảnh đất tại ngõ 205 Xuân Đỉnh
- Diện tích 37m2, mặt tiền 4m
- Đất 2 mặt thoáng, gần công viên Hòa Bình
- Giá 2.3 tỷ có thương lượng
Xem thêm nội dung
Thu gọn nội dung

Gợi ý cho bạn:

Tin rao nổi bật

Sang đất Quận 50m2, gần Aeon Mall Bình Tân, sát chợ sổ riêng

3 tỷ 500 triệu

Phường Tân Tạo, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

Chính chủ bán đất Thủ Đức, Đường 41 123m², mặt tiền 6,5m

Chính chủ bán đất Thủ Đức, Đường 41 123m², mặt tiền 6,5m

9 tỷ 840 triệu

Phường Linh Đông, Quận Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

Chính chủ bán Studio Vinhomes Grand Park

Chính chủ bán Studio Vinhomes Grand Park

2 tỷ 050 triệu

Phường Long Trường, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

Bán căn liền kề gần biển BM79 Vịnh Bình Minh, Hạ Long Xanh

Bán căn liền kề gần biển BM79 Vịnh Bình Minh, Hạ Long Xanh

9 tỷ

Phường Hà An, Huyện Quảng Yên, Quảng Ninh

Cho thuê 190m2 đến 1.200m2 đẹp tầng 1 mặt đường Tố Hữu

Cho thuê 190m2 đến 1.200m2 đẹp tầng 1 mặt đường Tố Hữu

Thỏa thuận

Phường Mỹ Đình 1, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội