Đang xử lý...

IMC-21: Entry-level industrial 10/100BaseT(X)-to-100BaseFX media conve

Thứ năm, 17/3/2022, 11:29 (GMT+7)

Giá: 10.000 VNĐ

Địa chỉ: Số 01, LK 6B, KĐT Mỗ Lao, P. Mộ Lao, Q. Hà Đông, TP Hà Nội, Phường Mỗ Lao, Quận Hà Đông, Hà Nội

Người đăng: thinhlm48

Người liên hệ: thinhlm48

Mô tả chi tiết:

IMC-21 Entry-level industrial 10/100BaseT(X)-to-100BaseFX Media Converters của hãng Moxa - Taiwan hiện đang được BKAII  phân phối rộng rãi tại thị trường Việt Nam. IMC-21 được thiết kế theo tiêu chuẩn công nghiệp, nhỏ gọn, dễ dàng lấy được tín hiệu về PLC, máy tính, vi xử lý, máy tính nhúng. Sản phẩm hiện đang được sử dụng trong các bài toán M2M, IoT của các lĩnh vực: Điện lực, khí tượng thủy văn, giao thông thông minh, hệ thống kiểm soát an ninh,… 

Tính năng của sản phẩm:

Multi-mode or single-mode, with SC or ST fiber connector

Link Fault Pass-Through (LFPT)

DIP switches to select FDX/HDX/10/100/Auto/Force

Chi tiết về sản phẩm: https://bkaii.com.vn/san-pham/moxa/imc-21-entry-level-industrial-10-100baset-x-to-100basefx-media-converters

----------------------Mọi chi tiết xin vui lòng liên hệ:Công ty TNHH Tự động hóa và Tin học công nghiệp Bách Khoa (BKAII)Địa chỉ: Số 01, LK 6B, KĐT Mỗ Lao, P. Mộ Lao, Q. Hà Đông, TP Hà NộiPhone: 024.63.28.63.63- Tel: 0936.111.936Website: bkaii.com.vn

Xem thêm nội dung
Thu gọn nội dung

Gợi ý cho bạn:

Tin rao nổi bật

Camera wifi 2 mắt 2 màn hình

Camera wifi 2 mắt 2 màn hình

490.000 VNĐ

Thị trấn Văn Điển, Huyện Thanh Trì, Hà Nội

Phụ kiện Ugreen Nghệ An, nhà phân phối bảo chuyên Smartlife

Phụ kiện Ugreen Nghệ An, nhà phân phối bảo chuyên Smartlife

99.000 VNĐ

Phường Trường Thi, Thành phố Vinh, Nghệ An

Phụ kiện VegGieg, nhà phân phối Bảo Chuyên Smartlife nghệ an

Phụ kiện VegGieg, nhà phân phối Bảo Chuyên Smartlife nghệ an

50.000 VNĐ

Phường Trường Thi, Thành phố Vinh, Nghệ An

Cảm biến lực, loadcell TSC 200kg

Cảm biến lực, loadcell TSC 200kg

Thỏa thuận

Phường 5, Thành phố Tuy Hòa, Phú Yên

Bộ dao máy cắt thùng Carton Samurai ProfiPack C400

Bộ dao máy cắt thùng Carton Samurai ProfiPack C400

2.200.000 VNĐ

Phường Nguyễn Cư Trinh, Quận 1, TP Hồ Chí Minh

VnExpress Fanpage