Đang xử lý...

Cho thuê nhà xưởng Zamil, DT 650m2 tại Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

Thứ tư, 7/10/2020, 09:11 (GMT+7)

Giá: 55.250.000 VNĐ

Địa chỉ: quốc lộ 32, Thị trấn Cầu Diễn, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

Người đăng: syhunghubt

Người liên hệ: syhunghubt

Thông tin chi tiết:

  • Bãi để ôtô:

Mô tả chi tiết:

Cho thuê nhà xưởng zamil DT 650m2 tại Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội 
- Nhà xưởng cho thuê có diện tích 650m2, được xây dựng theo tiêu chuẩn nhà xưởng công nghiệp, khung thép cao hơn 7m, nền bê tông chịu lực tốt, mái tôn chống nóng 
- Đầy đủ điện 3 pha, nước sạch, thiết bị PCCC theo quy định 
- Khuôn viên độc lập, tường xây kiên cố, an ninh rất đảm bảo 
- Cho thuê lâu dài, làm kho chứa hàng hoặc xưởng sản xuất đều rất phù hợp 
- Giá cho thuê 85.000 đ/m2/tháng chưa vat. 
Liên hệ Mr Hùng: 0979 929 686

Xem thêm nội dung
Thu gọn nội dung

Gợi ý cho bạn:

Tin rao nổi bật

Bán nhà 5 tầng gần mặt đường Vành đai 2,5

Bán nhà 5 tầng gần mặt đường Vành đai 2,5

Thỏa thuận

Phường Nhân Chính, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

Chính chủ bán đất 98.71m² Thủ Đức đường 41, đầy đủ thổ cư

Chính chủ bán đất 98.71m² Thủ Đức đường 41, đầy đủ thổ cư

8 tỷ 390 triệu

Phường Linh Đông, Quận Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

Chính chủ bán đất Thủ Đức, Đường 41 123m², mặt tiền 6,5m

Chính chủ bán đất Thủ Đức, Đường 41 123m², mặt tiền 6,5m

9 tỷ 840 triệu

Phường Linh Đông, Quận Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

Cơ hội sở hữu căn hộ không cần vay ngân hàng, tặng nội thất cao cấp

1 tỷ 400 triệu

Xã Bình Lợi, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

Chính chủ bán Studio Vinhomes Grand Park

Chính chủ bán Studio Vinhomes Grand Park

2 tỷ 050 triệu

Phường Long Trường, Quận 9, TP Hồ Chí Minh