Đang xử lý...

Cho thuê MB, văn phòng tòa nhà 253 Điện Biên Phủ, P. 7, vị trí đẹp

Thứ năm, 24/1/2019, 08:52 (GMT+7)

Giá: 276.000.000 VNĐ

Địa chỉ: Phường 7, Quận 3, TP Hồ Chí Minh

Người đăng: Hợp

Người liên hệ: Hợp

Bấm để hiện số: 0913913***

Mô tả chi tiết:

Cần cho thuê mặt bằng, văn phòng tầng trệt và lầu 2 tòa nhà 253 Điện Biên Phủ, phường 7, Quận 3, Tp.HCM.
Diện tích:
+ Tầng trệt diện tích còn trống gần 500m2
+ Lầu 2 diện tích gần 600m2
Văn phòng được xây dựng và thiết kế đẹp, hiện đại, rộng rãi, thoáng mát. Nằm trên tuyến đường giao thông TRỌNG ĐIỂM, thuận lợi di chuyển qua các quận trong thành phố.
Giá cho thuê:
+ Mặt bằng tầng trệt: 25 USD/m2/tháng (tương đương 575.000 VND/m2/tháng), (chi phí trên chưa bao gồm phí dịch vụ và phí VAT)
+ Mặt bằng lầu 2: 20 USD/m2/tháng (tương đương 460.000 VND/m2/tháng), (chi phí trên chưa bao gồm phí dịch vụ và phí VAT)
Đặc biệt: Nếu thuê cả sàn thì giá cả sẽ được ưu đãi đặc biệt.
Mọi thông tin chi tiết cần biết thêm xin liên hệ: Văn phòng Công ty Cổ phần Chíp Sáng, điện thoại:0283.930.1964
ĐTDD: 0979 231 981 (gặp Thy); 0913 913 223 (gặp Hợp).
Miễn l/h mời đăng tin.
Xem thêm nội dung
Thu gọn nội dung

Gợi ý cho bạn:

Tin rao nổi bật

Bán nhà 5 tầng gần mặt đường Vành đai 2,5

Bán nhà 5 tầng gần mặt đường Vành đai 2,5

Thỏa thuận

Phường Nhân Chính, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

Cho thuê khách sạn Long Biên xây mới 13 tầng mỗi tầng 800m2

Cho thuê khách sạn Long Biên xây mới 13 tầng mỗi tầng 800m2

Thỏa thuận

Phường Long Biên, Quận Long Biên, Hà Nội

Cho thuê nhà mới 3 tầng 15.000m2 sàn ở Mỹ Đình có sân rộng 1,5 hecta

Thỏa thuận

Phường Mỹ Đình 2, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

Bán toà nhà văn phòng Thanh Xuân xây dựng 8000m2 sàn và hầm 5000m2

Thỏa thuận

Phường Thanh Xuân Bắc, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

Bán căn liền kề gần biển BM79 Vịnh Bình Minh, Hạ Long Xanh

Bán căn liền kề gần biển BM79 Vịnh Bình Minh, Hạ Long Xanh

9 tỷ

Phường Hà An, Huyện Quảng Yên, Quảng Ninh