Đang xử lý...

CHCC trung tâm Long Biên giá chỉ từ 23,5tr/m2, HTLS 0% trong 18 tháng

Thứ sáu, 21/2/2020, 16:07 (GMT+7)

Giá: 2 tỷ 740 triệu

Địa chỉ: Phường Long Biên, Quận Long Biên, Hà Nội

Người đăng: Đất Xanh Miền Bắc

Người liên hệ: Đất Xanh Miền Bắc

Bấm để hiện số: 0917612***

Thông tin chi tiết:

Mô tả chi tiết:

Chỉ với 600tr bạn có thể sở hữu ngay căn hộ cao cấp TGS Lotus Long Biên 190 Sài Đồng, đối diện Vinhomes Riverside
CHÍNH SÁCH BÁN HÀNG HẤP DẪN CHƯA TỪNG CÓ:
+ Giá chỉ từ 23,5 triệu/m2
+ CK 8% khi thanh toán sớm 70% GTCH
+ Lãi suất 0% trong 18 tháng tối đa 55% GTCH
+ Tặng 1 chỉ vàng tài lộc
+ Đóng 30% GTCH, nhận nhà ngay T3/2020
+ Bàn giao full nội thất liền tường
GIÁ BÁN HỢP LÝ:
- Căn 92m2, 2PN + 1ĐN, giá 2,16 tỷ
- Căn 113,5m2, 3PN + 1ĐN, giá 2,74 tỷ
- Căn 83m2, 2PN + 1ĐN, giá 2,15 tỷ
- Căn 71m2, 2PN, giá 1,89 tỷ
VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA, TIỆN ÍCH ĐẲNG CẤP
- 5p đến tiểu học và THCS Sài Đồng, Wellspring, BIS, Vinschool
- 6p đến bệnh viện Đức Giang, Vinmec
- 7p đến Big C Long Biên, Vincom Long Biên, Aeon Long Biên
- 15p đến ngay hồ Hoàn Kiếm & khu phố cổ
- 24 tiện ích nội khu 5 sao, 21 căn shophouse, trường mầm non 1000m2, 5 tầng trung tâm thương mại, bể bơi 4 mùa 500m2 rộng nhất Q. Long Biên
Liên hệ Đất Xanh Miền Bắc 0917612020
Xem thêm nội dung
Thu gọn nội dung

Gợi ý cho bạn:

Tin rao nổi bật

Bán nhanh đất chính chủ, đường nhựa 5,5m Thị Trấn Thạnh Mỹ, Đà Nẵng

Thỏa thuận

Thị trấn Thạnh Mỹ, Huyện Nam Giang, Quảng Nam

Cho thuê nhà mới 3 tầng 15.000m2 sàn ở Mỹ Đình có sân rộng 1,5 hecta

Thỏa thuận

Phường Mỹ Đình 2, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

Cần bán gấp nhà mặt tiền diện tích 4m x 13.5m, nở hậu 4m50

Cần bán gấp nhà mặt tiền diện tích 4m x 13.5m, nở hậu 4m50

21 tỷ 500 triệu

Phường 13, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh

Cho thuê khách sạn Long Biên xây mới 13 tầng mỗi tầng 800m2

Cho thuê khách sạn Long Biên xây mới 13 tầng mỗi tầng 800m2

Thỏa thuận

Phường Long Biên, Quận Long Biên, Hà Nội

Bán toà nhà văn phòng Thanh Xuân xây dựng 8000m2 sàn và hầm 5000m2

Thỏa thuận

Phường Thanh Xuân Bắc, Quận Thanh Xuân, Hà Nội