Đang xử lý...

Căn hộ 77m2 tầng 20 chung cư Goldmark City, giá 2,281 tỷ

Chủ nhật, 12/5/2019, 06:14 (GMT+7)

Giá: 2 tỷ 281 triệu

Địa chỉ: Phường Phú Diễn, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

Người đăng: sonbuihl110

Người liên hệ: sonbuihl110

Bấm để hiện số: 0944809***

Thông tin chi tiết:

Mô tả chi tiết:

Kênh chủ đầu tư:
Bán căn hộ s3-2004 tầng 20, tòa S3, chung cư Goldmark City, Bắc Từ Liêm, HN
Diện tích 77m2, 2 ngủ, 2 vệ sinh. Cửa Đông Bắc, ban công Tây Nam view thành phố và hồ điều hòa
Căn hộ bàn giao cơ bản: Sàn gỗ, trần thạch cao, thiết bị vệ sinh Toto, đầu chờ tủ bếp, đầu chờ điều hòa...
Nhận nhà tháng 12/2019
Chung cư có đầy đủ tiện ích: Bể bơi, Gym, spa, Cafe, nhà hàng, ngân hàng, trường mầm non, khu vui chơi trẻ em... tất cả đều trong nội khu dự án
Ngoài ra vị trí dự án rất thuận tiện cho việc di chuyển đến cơ quan, phù hợp cho khách hàng trẻ làm việc khu Cầu Giấy, Mỹ Đình, Thanh Xuân...
Giá niêm yết 2,427 tỷ (đã VAT)
Chiết khấu cho khách hàng 26 triệu (hoặc lấy iphone Xs), giá bán còn 2,401 tỷ
Khách hàng thanh toán tiến độ thông thường, chiết khấu 5%, giá bán còn 2,281 tỷ
Khách hàng thanh toán sớm 95%, chiết khấu 7%, giá bán còn 2,232 tỷ
Liên hệ trực tiếp phòng kinh doanh chủ đầu tư: 0944809992
Cam kết thông tin chuẩn xác
Không chênh, không mất phí.
Xem thêm nội dung
Thu gọn nội dung

Gợi ý cho bạn:

Tin rao nổi bật

Bán căn liền kề gần biển BM79 Vịnh Bình Minh, Hạ Long Xanh

Bán căn liền kề gần biển BM79 Vịnh Bình Minh, Hạ Long Xanh

9 tỷ

Phường Hà An, Huyện Quảng Yên, Quảng Ninh

Bán nhanh đất chính chủ, đường nhựa 5,5m Thị Trấn Thạnh Mỹ, Đà Nẵng

Thỏa thuận

Thị trấn Thạnh Mỹ, Huyện Nam Giang, Quảng Nam

Hạc Cảnh Viên, không gian an yên tại Long An

Hạc Cảnh Viên, không gian an yên tại Long An

Thỏa thuận

Xã Phước Vĩnh Đông, Huyện Cần Giuộc, Long An

Cần bán gấp nhà mặt tiền diện tích 4m x 13.5m, nở hậu 4m50

Cần bán gấp nhà mặt tiền diện tích 4m x 13.5m, nở hậu 4m50

21 tỷ 500 triệu

Phường 13, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh

Cho thuê cả 8.000m2 văn phòng của tòa nhà 13 tầng có 5.000m2 hầm xe

Thỏa thuận

Phường Nhân Chính, Quận Thanh Xuân, Hà Nội