Đang xử lý...

Bán nhanh lô góc 167m2 hướng Đông KDC Đồng Phú, Tịnh Hà, Quảng Ngãi

Thứ tư, 29/3/2023, 17:13 (GMT+7)

Giá: 1 tỷ 700 triệu

Địa chỉ: Võ Nguyên Giáp, Xã Tịnh Hà, Huyện Sơn Tịnh, Quảng Ngãi

Người đăng: vietnyt

Người liên hệ: vietnyt

Bấm để hiện số: 0901661***

Thông tin chi tiết:

  • Ưu đãi & hỗ trợ: - Hỗ trợ thương lượng. - Thủ tục pháp lý. - Ngân hàng hỗ trợ vay.

  • Đặc điểm nổi bật: - View Công viên trung tâm - Dân cư đông đúc.

  • Giấy tờ pháp lý: Sổ hồng/ Sổ đỏ

  • Diện tích căn hộ(m²): 167

Mô tả chi tiết:

Tôi là Nguyễn Việt - Chuyên viên tư vấn Công ty Bất Động Sản Việt Nhân Quảng Ngãi.

Hiện tại, một khách hàng chiến lược của Công ty có gởi bán Lô đất tâm đắt. 

Lô đất 2 mặt tiền thuộc KDC Đồng Phú, xã Tịnh Hà, huyện Sơn Tịnh, tỉnh Quảng Ngãi. 

💥 Diện tích: Full thổ cư 167m2 (7x25m). 

💥 Đường Bê tông 7m, vỉa hè 2.5m 

💥 Sổ hồng công chứng ngay, sở hữu lâu dài. 

💥 Tiện ích xung quanh: view Công viên trung tâm, trường tiểu học Tịnh Hà, Cây xăng Tịnh Hà, đường Võ Nguyên Giáp. Cách Trung tâm TP Quảng Ngãi khoảng 5Km. Khu Dân cư hiện hữu, tỉ lệ xây dựng nhà ở đã 60%. 

------------ 

👉 GIÁ BÁN: 1.7 TỶ ~ 10,18 triệu/m2 (Thuế phí bên nào bên đó chịu). 

------------ 

Quý anh chị quan tâm Lô đất xin hãy liên hệ em Việt để được tư vấn kỹ hơn và xem đất. 

-------------------------------------------------- 

BẤT ĐỘNG SẢN VIỆT NHÂN QUẢNG NGÃI

🏣 VPGD: 02 Thiên Phát, Khu Đô thị Dịch vụ VSIP, P. Trương Quang Trọng, Tp. Quảng Ngãi.

☎ Hotline: 0901 661 568

📧 Email: vietvsip@gmail.com

Xem thêm nội dung
Thu gọn nội dung

Gợi ý cho bạn:

Tin rao nổi bật

Bán căn hộ cao cấp gần Aeon Mall Bình Tân

Bán căn hộ cao cấp gần Aeon Mall Bình Tân

1 tỷ 600 triệu

Xã Đức Hoà Hạ, Huyện Đức Hòa, Long An

Cho thuê cả 8.000m2 văn phòng của tòa nhà 13 tầng có 5.000m2 hầm xe

Thỏa thuận

Phường Nhân Chính, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

Chính chủ bán Studio Vinhomes Grand Park

Chính chủ bán Studio Vinhomes Grand Park

2 tỷ 050 triệu

Phường Long Trường, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

Chính chủ bán đất 98.71m² Thủ Đức đường 41, đầy đủ thổ cư

Chính chủ bán đất 98.71m² Thủ Đức đường 41, đầy đủ thổ cư

8 tỷ 390 triệu

Phường Linh Đông, Quận Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

Cần bán gấp nhà mặt tiền diện tích 4m x 13.5m, nở hậu 4m50

Cần bán gấp nhà mặt tiền diện tích 4m x 13.5m, nở hậu 4m50

21 tỷ 500 triệu

Phường 13, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh