Đang xử lý...

Bán nhà Đào Tấn, 53m2 x 4 tầng, Mt 4m, ngõ rộng, giá 4.3 tỷ

Thứ năm, 30/5/2019, 14:12 (GMT+7)

Giá: 4 tỷ 300 triệu

Địa chỉ: Phường Ngọc Khánh, Quận Ba Đình, Hà Nội

Người đăng: phamvanchinhvn

Người liên hệ: phamvanchinhvn

Thông tin chi tiết:

  • Giấy tờ pháp lý: Sổ hồng/ Sổ đỏ

  • Diện tích căn hộ(m²): 53

  • Số tầng: 4

  • Phòng ngủ: 4

Mô tả chi tiết:

Bán nhà Đào Tấn, 53m2 x 4 tầng, Mt 4m, ngõ rộng, giá 4.3 tỷ
Gia đình chuyển đến nơi ở mới cần bán lại căn nhà trên phố Đào Tấn, Ba Đình.
Nhà trong ngõ rộng, ô tô đỗ cách nhà 15m, ngõ thông sang đường Bưởi.
Nhà gần trường Tiểu học Thủ Lệ, công viên Thủ Lệ, Lotte Center, chợ, … gần đường vành đai 2, tiện đi sân bay Nội Bài, sang quận Cầu Giấy, Tây Hồ, …
Diện tích trên sổ 53m2. Để lại 6m làm sân.
Nhà xây 4 tầng, Mặt tiền 4m, từ tầng 2 có ban công đón gió và ánh sáng tự nhiên.
Trong nhà, các phòng ngủ đều có cửa sổ nên đủ ánh sáng tự nhiên.
Nhà xây khung cột bê tông được một thời gian, khách mua về sơn sửa lại chút là đẹp.
Nhà thiết kế thuận tiện.
Tầng 1: Sân + phòng khách + bếp + vệ sinh
Tầng 2,3: mỗi tầng 2 phòng ngủ + vệ sinh
Tầng 4: phòng thờ + sân thượng.
Sổ đỏ chính chủ, pháp lý đầy đủ.
Giá bán 4,3 tỷ ( 81tr/m2) - có thương lượng.
Liên hệ 0833.615665 – miễn trung gian.
Xem thêm nội dung
Thu gọn nội dung

Gợi ý cho bạn:

Tin rao nổi bật

Chính chủ bán đất 98.71m² Thủ Đức đường 41, đầy đủ thổ cư

Chính chủ bán đất 98.71m² Thủ Đức đường 41, đầy đủ thổ cư

8 tỷ 390 triệu

Phường Linh Đông, Quận Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

Bán 3020m2 đất mặt tiền đường thông ra khu công nghiệp, nhà máy

170.000.000 VNĐ

Xã Minh Hưng, Huyện Chơn Thành, Bình Phước

Chính chủ bán đất Thủ Đức, Đường 41 123m², mặt tiền 6,5m

Chính chủ bán đất Thủ Đức, Đường 41 123m², mặt tiền 6,5m

9 tỷ 840 triệu

Phường Linh Đông, Quận Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

Bán căn hộ cao cấp gần Aeon Mall Bình Tân

Bán căn hộ cao cấp gần Aeon Mall Bình Tân

1 tỷ 600 triệu

Xã Đức Hoà Hạ, Huyện Đức Hòa, Long An

Chính chủ bán Studio Vinhomes Grand Park

Chính chủ bán Studio Vinhomes Grand Park

2 tỷ 050 triệu

Phường Long Trường, Quận 9, TP Hồ Chí Minh