Đang xử lý...

Bán đất tái định cư Tân Trụ ngay KCN An Nhựt Tân giá chỉ 6.5tr/m2

Thứ tư, 10/7/2019, 14:49 (GMT+7)

Giá: 728.000.000 VNĐ

Địa chỉ: Xã An Nhựt Tân, Huyện Tân Trụ, Long An

Người đăng: kieuthi1229

Người liên hệ: kieuthi1229

Mô tả chi tiết:

* Vị trí: Nằm ngay vị trí đắc địa mặt tiền Tỉnh Lộ 833B.
Dự án thuộc ấp 3, xã An Nhựt Tân, huyện Tân Trụ, Long An.
Giá cực tốt chỉ từ 650 tr/nền. Số lượng có hạn.
* Quy mô dự án:
Tổng diện tích 10ha.
Mật độ xây dựng 40%.
* Pháp lý:
Sơ đồ quy hoạch 1/500.
Sổ hồng riêng từng nền.
Giấy phép xây dựng tự do.
100% thổ cư.
* Diện tích:
Diện tích đa dạng hợp với từng nhu cầu khách hàng: 5x20m, 7x16m, 7x20m... Lô diện tích lớn xây biệt thự, lô đối diện công viên, ngay trục đường lớn rộng 18m, hai mặt tiền.
* Tiện ích nội khu:
Đường nội bộ 18m, nhiều khu vực công viên cây xanh, view hồ sinh thái, khu ăn uống nghỉ dưỡng, tập thể dục hằng ngày, biệt thự, nhà phố,...
* Mặt tiền Tỉnh Lộ 833B, gần chợ, trường học các cấp, ngân hàng, khu vui chơi giải trí, trung tâm thương mại, thể dục thể thao...
* Phương thức thanh toán:
Thanh toán linh hoạt, 50%, 75%, 95% còn lại trả chậm không lãi suất. Chiết khấu cực kỳ ưu đãi cho khách hàng cao giai đoạn đầu.
Gọi ngay 0906 870 195 để được hỗ trợ tư vấn chính xác
Xem thêm nội dung
Thu gọn nội dung

Gợi ý cho bạn:

Tin rao nổi bật

Cơ hội sở hữu căn hộ không cần vay ngân hàng, tặng nội thất cao cấp

1 tỷ 400 triệu

Xã Bình Lợi, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

Chính chủ bán đất 98.71m² Thủ Đức đường 41, đầy đủ thổ cư

Chính chủ bán đất 98.71m² Thủ Đức đường 41, đầy đủ thổ cư

8 tỷ 390 triệu

Phường Linh Đông, Quận Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

Bán nhà 5 tầng gần mặt đường Vành đai 2,5

Bán nhà 5 tầng gần mặt đường Vành đai 2,5

Thỏa thuận

Phường Nhân Chính, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

Cho thuê cả 8.000m2 văn phòng của tòa nhà 13 tầng có 5.000m2 hầm xe

Thỏa thuận

Phường Nhân Chính, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

Cần bán gấp nhà mặt tiền diện tích 4m x 13.5m, nở hậu 4m50

Cần bán gấp nhà mặt tiền diện tích 4m x 13.5m, nở hậu 4m50

21 tỷ 500 triệu

Phường 13, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh