Tư vấn cấp chứng chỉ thiết kế phòng cháy chữa cháy cấp tốc

Thương lượng
Nội dung
HỖ TRỢ TƯ VẤN HỒ SƠ CẤP CHỨNG CHỈ HÀNH NGHỀ THIẾT KẾ PHÒNG CHÁY CHỮA CHÁY
Với mong muốn hỗ trợ các cá nhân, doanh nghiệp trong các thủ tục hành chính, Công ty TNHH Tư Vấn Và Đào Tạo Nam Á có dịch vụ tư vấn, hỗ trợ thủ tục cấp chứng chỉ thiết kế phòng cháy chữa cháy.
Vậy điều kiện để được cấp chứng chỉ thiết kế phòng cháy chữa cháy là gì ?
Theo khoản 3, Điều 47 Nghị định số 79/2014/NĐ-CP, điều kiện để được cấp chứng chỉ thiết kế phòng cháy chữa cháy là:
- Có trình độ đại học về phòng cháy và chữa cháy hoặc trình độ đại học chuyên ngành phù hợp với lĩnh vực hoạt động tư vấn và đã được cấp chứng chỉ bồi dưỡng kiến thức về phòng cháy và chữa cháy; Các chuyên ngành phù hợp có thể là: cấp thoát nước, tự động hóa, hệ thống điện, cơ điện,……….
Mọi chi tiết xin vui lòng liên hệ hotline để được tư vấn cụ thể:
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐÀO TẠO NAM Á
ĐT, Zalo: 0934 586 963 – 0986 679 105 (Ms Thơm)
Email: thom.viendaotao@gmail.com
Thông tin người dùng

TagsTuyển sinh, tuyển dụngTuyển sinhchứng chỉ thiết kế phòng cháy chữa cháy

{{----}}