Phân phối cáp mạng điều khiển Alantek ,cat5e cat6 UTP FTP chính hãng

Thứ năm, 28/9/2017, 16:37 (GMT+7)

Giá: 1.400.000 VNĐ

Địa chỉ: Phường 1, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

Mô tả chi tiết:

Công ty TNHH Viễn Thông IDC Việt Nam phân phối các giải pháp sản phẩm mạng Alantek tại Việt Nam. CÁP CHỐNG CHÁY , CÁP TÍN HIỆU, CÁP ĐỒNG TRỤC CAT5E, CAT6, RG59, RG11. CÁC SẢN PHẨM CÁP MẠNG ALANTEK : CAT6 ALANTEK UTP,FTP 1, CAT 6A 23AWG TWISTED PAIR, 4 PAIR CABLE : 301-6AF008-00XX / Cat 6A shielded 4-pairs (1000FT/RT). 2, CAT 6 23AWG TWISTED PAIR, 4-PAIR CABLE : 301-6008LG-00GY / Cat 6 Unshielded Twisted Pair, 4-pairs Solid Cable, PVC, Grey – 305m/reel. 301-60F8LG-00GY : Cat 6 Shielded Twisted Pair, 4-pairs Solid Cable, PVC, Grey – 305m/reel. 301-6008LG-LSZH : CAT6 Unshielded Twisted Pair, LSZH solid bare cable. CAT 5E 24 AWG TWISTED PAIR CABLE 1, 301-10008E-0000 CAT5E Unshielded Twisted Pair, 4 pair solid cable 2, 301-100P8E-0000 CAT5E Unshielded Twisted Pair, 4 pair stranded cable 3, 301-100255-0000 CAT5 Unshielded Twisted Pair, 25 pair solid cable 4, 301-10F08E-0000 CAT5E Shielded Twisted Pair, 4 pair solid cable 5, 301-10FP8E-0000 CAT5E Shielded Twisted Pair, 4 pair stranded cable 6, 301-10004E-0000 CAT5E Shielded Twisted Pair, 2 pair solid cable CATEGORY 5E CABLE 1, Alantek Cat5e UTP 4-pair, CMR, Solid (5e), 200Mhz 301-10008E-00GY 2, Alantek Cat5e FTP 4-pair, PVC, 24AWG, EMEA 301-10F08E-00GY 3, Cat5e UTP 4-pair outdoor Gel-filled double JKT PVC/PE Black (1640ft) 301-1J208E-05BL JACK CAT5E 1, Alantek Cat5e UTP Jacks LF (XX: Red, White, Yellow...) (Old P/N) 302-202LF1-00XX 2, Alantek Cat5e Shielded 90° Dual IDC Keystone Jack, White : 302-202F01-00AB AUDIO/CONTROL & INSTRUMENTATION CABLES Alantek audio/control 14AWG, 1 pair cable Alantek audio/control 14AWG, 2 pair cable Alantek audio/control 16AWG, 1 pair cable Alantek audio/control 16AWG, 2 pair cable Alantek audio/control 16AWG, 4 pair cable Alantek audio/control 16AWG, 10 pair cable Alantek audio/control 18AWG, 1 pair cable Alantek audio/control 18AWG, 2 pair cable Alantek audio/control 18AWG, 3 pair cable Alantek audio/control 18AWG, 4pair cable Alantek audio/control 22AWG, 1 pair cable Alantek audio/control 22AWG, 2 pair cable Alantek audio/control 22AWG, 3 pair cable Alantek audio/control 22AWG, 4 pair cable Alantek audio/control 20AWG, 1 pair cable Alantek audio/control 20AWG, 2 pair cable Alantek audio/control 20AWG, 3 pair cable Alantek audio/control 20AWG, 4 pair cable RJ45 PLUG 3, Alantek RJ45 Modular plug, Cat5e, Unshielded :302-203005-0050 4, Alantek RJ45 Modular plug, Cat5e, Shielded : 302-203101-0050 5,Alantek Faceplate UK 2 Port (New P/N) : 302-2B3222-SHWH 6, Alantek Faceplate UK 4 port w/ shutter : 302-203224-SHWH 7, Alantek Faceplate US 2 port : 302-203202-00WH 8, Alantek Faceplate US 4 port : 302-203204-00WH 9, Alantek Faceplate US 2 port w/ Shutter ( HCN) : 302-203202-SHWH 10, Alantek Faceplate US 4 port c/w Shutter : 302-203204-SHWH PATCH CORD MM 62.5/125 Alantek M-Mode 62.5/125um Patch Cord SC/MTRJ 3m Alantek M-Mode 62.5/125um Patch Cord SC/LC 3m Alantek M-Mode 62.5/125um Patch Cord SC/SC 3m Alantek M-Mode 62.5/125um Patch Cord ST/SC 3m Alantek M-Mode 62.5/125um Patch Cord ST/SC 5m Alantek M-Mode 62.5/125um Patch Cord ST/ST 3m Alantek M-Mode 62.5/125um Patch Cord ST/LC 3m Alantek M-Mode 62.5/125um Patch Cord ST/MTRJ 3m Alantek M-Mode 62.5/125um Patch Cord LC/LC 3m Alantek M-Mode 62.5/125um Patch Cord LC/MTRJ 3m Vận chuyển hàng tận nơi HN, HCM. CO, CQ đầy đủ, hàng chính hãng. THÔNG TIN LIÊN HỆ : HOTLINE : 0968 028 654 Email : oanh.tran@idcvietnam.vn ĐỊA CHỈ VP : Số 31, ngách 28/184, phố Hoa Bằng, Cầu Giay, HN. HN Office : Số 31, ngách 28/184, phố Hoa Bằng, Cầu Giay, Hà Nội TP.HCM Office : Số 736/182 Lê Đức Thọ P15, Quận Gò Vấp, TP.HCM
Xem thêm nội dung
Thu gọn nội dung

Người đăng: oanh.tran

Người liên hệ: oanh.tran

Gợi ý cho bạn:

Tin rao nổi bật

Thỏa thuận

Huyện Dĩ An, Bình Dương

Thỏa thuận

Xã Vĩnh Hải, Huyện Ninh Hải, Ninh Thuận

Thỏa thuận

Xã Đức Lý, Huyện Lý Nhân, Hà Nam

2.000.000 VNĐ

Phường Thanh Xuân Trung, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

Thỏa thuận

Phường Mai Dịch, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

VnExpress Fanpage