Máy khoan Pin Dongcheng DCJZ10-10 12V giá rẻ, dùng cực bền
Thứ ba, 24/3/2020, 09:01 (GMT+7)
Giá: 1.599.000 VNĐ
Người đăng: khactu
Người liên hệ: khactu
Mô tả chi tiết:
Máy Khoan Pin Dongcheng DCJZ10-10 12V
- Pin:12V/2.0Ahx2, có pin sơ cua
- Đầu cặp : ø 10 mm
- 2 tốc độ
- Đường kính vít tối đa 7mm
- Đường kính đầu cặp tối đa 10mm
- Tốc độ không tải:
Tốc độ thấp 0-400 vòng/phút
Tốc độ cao 0-1500 vòng/phút
Đường kính mũi khoan tối đa 10mm, mũi khoan gỗ 20mm
Lực vặn tối đa 30Nm
Trọng lượng tĩnh 1.1kg
Máy Khoan Pin Dongcheng DCJZ10-10 12V , ảnh thật của sản phẩm gồm 2 pin và 1 đế sạc
Máy Khoan Pin Dongcheng DCJZ10-10 12V chính hãng, giá tốt, máy cực bền, giao hàng nhanh 24h
Máy Khoan Pin Dongcheng DCJZ10-10 12V hàng chính hãng giá tốt hơn