Máy ép plastic PDA3-330TL ép khổ A3
Thứ ba, 21/9/2021, 10:10 (GMT+7)
Giá: Thỏa thuận
Địa chỉ: số 12 ngõ 174, nguyễn ngọc nại , Phường Khương Mai, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
Người đăng: midu1234554321
Người liên hệ: midu1234554321
Mô tả chi tiết:
Điều chỉnh tốc độ siêu nhanh
Độ dày ép tối đa 2.0 mm
Độ rộng ép tối đa: 330 mm
Có 4 lô ép, cho bản ép mịn, đẹp
Nhiệt độ ép từ 80-150 độ C
Máy ép plastic PDA3-330TL tốc độ ép nhanh, lên đến 1500 mm/phút
Tuỳ ý điều chỉnh tốc độ ép từ 300 – 1500 mm/phút
Tuỳ ý điều chỉnh nhiệt độ ép, kiểm tra nhiệt độ hiện tại
PDA3-330TL Màn hình hiển thị LCD
Kích cỡ: 540x280x135 mm