Máy bơm Pentax nhập khẩu CM40-250b, 250a, 11kw, 15kw, 15hp, 20hp
Thứ hai, 22/10/2018, 08:58 (GMT+7)
Giá: Thỏa thuận
Mô tả chi tiết:
1. Thông số kỹ thuật cơ bản máy bơm nước Pentax nhập khẩu:
Vật liệu làm máy bơm
- Trục bơm: Inox 304
- Cánh bơm: Gang Thép
- Thân bơm: Gang Thép - Dải lưu lượng: (4.5-240) m3/h- Cột áp: (11.2- 90.4 ) mH20- Áp suất hoạt động : 10 bar- Motor: (1.5-37)Kw, 3Pha 380V- Số vòng quay: 2900
2. Các model khác: CM32-160C, CM32-160B,CM32-160A,CM32-200B,CM32-200A, CM32- 250A, CM40-160B, CM40-160A, CM40-200B, CM40-200A, CM40-250B, CM40-250A, CM50-160A, CM50-200B, CM50-200A, CM50-250C, CM50-250B, CM50-250A, CM65-160C, CM65-160B, CM65-160A, CM65-200C, CM65-200B, CM65-200A, CM80-160C,CM80-160B, CM80-160A,CM80-200B,CM80-200A, CM100-160A, CM100-160B, CM100-200A
attachFull
Bơm trục ngang Pentax, bơm nước sinh hoạt Pentax, bơm công nghiệp Pentax
Bơm cấp nước Pentax, máy bơm nước Pentax 7.5kw, máy bơm nước nhập khẩu Pentax
Bơm cấp nước Pentax, bơm cứu hỏa chạy điện Pentax, b
Vật liệu làm máy bơm
- Trục bơm: Inox 304
- Cánh bơm: Gang Thép