Laptop Hp Pavilion 14-CE2036TU (6YZ19PA). Intel Core I3 8145U 4G 500G
Thứ tư, 4/12/2019, 10:56 (GMT+7)
Giá: 10.990.000 VNĐ
Người đăng: tngoclinh85
Người liên hệ: tngoclinh85
Mô tả chi tiết:
HP PAVILION 14-CE2036TU (6YZ19PA) CORE I3 8145U 4G 500G FULL HD WIN 10 14inch
Giá: 10.990.000 VNĐ​
Thông số kỹ thuật:
Hệ điều hành : Windows 10 Home SL
Bộ vi xử lý : Intel® Core™ i3-8145U (2.10Ghz upto 3.90GHz, 2Cores, 4Threads, 4MB Cache, FSB 4GT/s)
Màn hình ; 14.0-inch FHD (1920x1080) diagonal anti-glare WLED
Đồ họa : Intel UHD Graphics 600
Bộ nhớ Ram : 4 GB, DDR4, 2400 MHz