Laptop HP 14-CK1004TU (5QH64PA). Intel Core I5-8265U 4G 1T WIN 10
Thứ hai, 18/11/2019, 17:25 (GMT+7)
Giá: 12.490.000 VNĐ
Người đăng: tngoclinh85
Người liên hệ: tngoclinh85
Mô tả chi tiết:
HP 14-CK1004TU (5QH64PA) CORE I5-8265U 4G 1T WIN 10 14inch
Giá: 12.490.000 VNĐ​
Thông số kỹ thuật:
Hệ điều hành : Windows 10 Home SL
Bộ vi xử lý : Intel® Core™ i5-8265U (1.60GHz Up to 3.90 GHz, 4Cores, 8Threads, 6MB Cache, FSB 4GT/s)
Màn hình : 14" diagonal HD SVA BrightView WLED-backlit (1366 x 768)
Đồ họa ; Intel® UHD Graphics 620
Bộ nhớ Ram : 4 GB, DDR4 (2 khe), 2400 MHz