Mua bán Đất, nền dự án cũ, mới giá rẻ tại Hà Nội
Bán đất thổ cư, sổ đỏ chính chủ tại Quận Tây Hồ, Hà Nội
180.000.000 VNĐ
Phường Xuân La, Quận Tây Hồ, Hà Nội
Bán đất 738,3m2 tại Phường Thụy Phương, Bắc Từ Liêm, Hà Nội
Thỏa thuận
Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội
Chính chủ bán đất đường Đức Giang, quận Long Biên
8 tỷ 700 triệu
Phường Đức Giang, Quận Long Biên, Hà Nội
Cần bán đất thổ cư sổ đỏ 48.6m2 Thượng Phúc, Tả Thanh Oai
2 tỷ 200 triệu
Xã Tả Thanh Oai, Huyện Thanh Trì, Hà Nội
Bán đất biệt thự Thanh Hà B1.1 BT02-16, Hà Đông, Hà Nội
Thỏa thuận
Phường Kiến Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội
Bán đất Thanh Hà Cienco 5 A2.2 BT03-15 giá rẻ vị trí đẹp
Thỏa thuận
Phường Kiến Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội
Bán đất biệt thự Thanh Hà vị trí đẹp, giá rẻ A2.2 BT03-30
Thỏa thuận
Phường Kiến Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội
Bán đất biệt thự vị trí đẹp giá rẻ A2.2 BT3-30
Thỏa thuận
Phường Kiến Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội
Bán đất mặt đường 80m Hà Nội, 366m, 2 mặt đường
30.000.000 VNĐ
Xã Phú Cát, Huyện Quốc Oai, Hà Nội
Cần bán lô đất diện tích 606m2 tại trung tâm P.Quảng An, đường Âu Cơ
Thỏa thuận
Phường Quảng An, Quận Tây Hồ, Hà Nội
Bán đất 335m2 sổ đỏ chính chủ xã Đông Xuân, Quốc Oai, Hà Nội
4 tỷ 522 triệu
Xã Đông Xuân, Huyện Quốc Oai, Hà Nội
Tôi chính chủ bán ô 19 LK 3.5 Đại Kim Định Công, 75tr/m2, 80m2
75.000.000 VNĐ
Phường Định Công, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
Thửa đất đẹp, 66m2, mặt ngõ ô tô, giá rẻ tại Tả Thanh Oai
3 tỷ
Xã Tả Thanh Oai, Huyện Thanh Trì, Hà Nội
Bán đất dự án xây Rerost đường Quốc lộ 32, cách Cầu Giấy 20km
19 tỷ 200 triệu
Xã Cẩm Đình, Huyện Phúc Thọ, Hà Nội
Chuyên mua bán đất liền kề biệt thự KĐT Cienco5 huyện Mê Linh Hà Nội
17.000.000 VNĐ
Xã Tiền Phong, Huyện Mê Linh, Hà Nội
Bán đất khu 6,9ha Vân Canh, ngay Trịnh Văn Bô
5 tỷ 250 triệu
Xã Vân Canh, Huyện Hoài Đức, Hà Nội
Dự án trường mầm non 3000m2, 45 tỷ, đã xây 2 tầng
45 tỷ
Xã Thanh Liệt, Huyện Thanh Trì, Hà Nội
Bán dự án trường học 2 tầng 3000m2 quận Thanh Trì
45 tỷ
Xã Thanh Liệt, Huyện Thanh Trì, Hà Nội
Tin rao nổi bật
Chính chủ bán đất 283,1m² Tân Định 16, Bắc Tân Uyên, thổ cư cao
3 tỷ 084 triệu
Xã Tân Định, Huyện Tân Uyên, Bình Dương
Chính chủ bán đất nền mặt tiền đường 16m ngay khu cây xăng 28
2 tỷ 830 triệu
Phường Nhơn Phú, Thành phố Quy Nhơn, Bình Định
Chính chủ bán đất 408m² Tân Thành 36, đường nhựa đẹp
3 tỷ 665 triệu
Xã Tân Thành, Huyện Tân Uyên, Bình Dương
Chính chủ bán đất 367,9m² Tân Thành 23, Bắc Tân Uyên
4 tỷ 716 triệu
Xã Đất Cuốc, Huyện Tân Uyên, Bình Dương
Chính chủ bán đất 288.6m² đường Tân Thành 52 gần Khu Công nghiệp
3 tỷ 076 triệu
Xã Tân Thành, Huyện Tân Uyên, Bình Dương
Chính chủ bán đất 494,3m² Tân Thành 11, Bắc Tân Uyên, thổ cư cao
5 tỷ 425 triệu
Xã Đất Cuốc, Huyện Tân Uyên, Bình Dương
Chính chủ bán đất 230,7m² Tân Thành 08, Bắc Tân Uyên, hẻm 7m
2 tỷ 401 triệu
Xã Đất Cuốc, Huyện Tân Uyên, Bình Dương
Hạc Cảnh Viên, không gian an yên tại Long An
Thỏa thuận
Xã Phước Vĩnh Đông, Huyện Cần Giuộc, Long An
Chính chủ bán đất 359,9m² Tân Thành 30, Bắc Tân Uyên
3 tỷ 015 triệu
Xã Đất Cuốc, Huyện Tân Uyên, Bình Dương
Chính chủ bán đất 708,5m² Tân Thành 56, Bắc Tân Uyên, ngang 12m
9 tỷ 645 triệu
Xã Đất Cuốc, Huyện Tân Uyên, Bình Dương