Đang xử lý...

Đất Sông Lũy 65.000/m2 làm nông nghiệp công nghệ cao trung tâm Bắc Bìn

Thứ ba, 14/7/2020, 15:04 (GMT+7)

Giá: 780.000.000 VNĐ

Địa chỉ: Xã Sông Lũy, Huyện Bắc Bình, Bình Thuận

Người đăng: Dương Ngọc Tú

Người liên hệ: Dương Ngọc Tú

Thông tin chi tiết:

  • Giấy tờ pháp lý: Sổ hồng/ Sổ đỏ

Mô tả chi tiết:

Tôi cần bán đất để làm nông nghiệp trồng thanh long, dưa lưới tại Bình Thuận.

Diện tích 12.000m2 cách quốc lộ 1A 1.5km. Cách trang trại Văn Minh 1km.

Đất thích hợp làm nông trại dưa lưới nhật T3. Tích hợp trồng tràm keo.

Có nhà máy thua mua gỗ làm giấy.

Đất có sổ đỏ, có bản đồ địa chính.

Khách thật sự có nhu cầu làm nông liên hệ tôi.
Xem thêm nội dung
Thu gọn nội dung

Gợi ý cho bạn:

Tin rao nổi bật

An cư tại mặt tiền căn hộ 2 phòng ngủ, 2 WC

An cư tại mặt tiền căn hộ 2 phòng ngủ, 2 WC

1 tỷ 600 triệu

Xã Mỹ Yên, Huyện Bến Lức, Long An

Cần bán gấp nhà mặt tiền diện tích 4m x 13.5m, nở hậu 4m50

Cần bán gấp nhà mặt tiền diện tích 4m x 13.5m, nở hậu 4m50

21 tỷ 500 triệu

Phường 13, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh

Chính chủ bán Studio Vinhomes Grand Park

Chính chủ bán Studio Vinhomes Grand Park

2 tỷ 050 triệu

Phường Long Trường, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

Chính chủ bán đất Thủ Đức, Đường 41 123m², mặt tiền 6,5m

Chính chủ bán đất Thủ Đức, Đường 41 123m², mặt tiền 6,5m

9 tỷ 840 triệu

Phường Linh Đông, Quận Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

Sang đất Quận 50m2, gần Aeon Mall Bình Tân, sát chợ sổ riêng

3 tỷ 500 triệu

Phường Tân Tạo, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh