Đang xử lý...

Đất Quốc Oai 2 mặt tiền, đường rộng 8m, cách Đại lộ Thăng Long 20m

Thứ ba, 16/6/2020, 13:49 (GMT+7)

Giá: 2 tỷ 416 triệu 250 nghìn

Địa chỉ: Xã Ngọc Liệp, Huyện Quốc Oai, Hà Nội

Người đăng: Hoàng Xuân Đức

Người liên hệ: Hoàng Xuân Đức

Mô tả chi tiết:

• ID sản phẩm: QO0528
• Giá bán: 2,416,250,000 vn₫
• Diện tích đất: 193,3 m²
• Giá thị trường: 14,000,000 vnđ/m²
• Giá chính chủ: 12,500,000 vnđ/m²
• Loại bất động sản: Đất thổ cư - đất ở, Đất trồng cây lâu năm
• Tình Trạng Tài Sản: Bán thẳng, Có sổ đỏ, GẦN KHU QUY HOẠCH VIN-GROUP

-------------------------------------------
ĐẤT QUỐC OAI – DIỆN TÍCH 193,3M² – 2 MẶT TIỀN, MỘT MẶT TIỀN RỘNG 8M, ÔTÔ ĐI THOẢI MÁI – MẶT ĐƯỜNG 8M ĐƯỜNG CÒN CHẠY THẲNG RA ĐƯỜNG ĐẠI LỘ THĂNG LONG CÁCH 20M.

GIA CHỦ CẦN BÁN ĐẤT QUỐC OAI – SIÊU ĐẸP – ĐẤT KHU VỰC NÀY LÀ ĐẤT ĐẸP NHẤT TẠI THÔN LIỆP MAI. MẶT ĐƯỜNG RỘNG SÁT ĐẠI LỘ, Ở KHU VỰC NÀY HIỆN TẠI CHỈ CÓ MẢNH NÀY ĐƯỢC BÁN VỚI GIÁ RẺ NHẤT DO GIA CHỦ VÌ VIỆC CẦN TIỀN GẤP.

Mảnh đất Quốc Oai nằm tại Thôn Liệp Mai – Xã Ngọc Liệp. Mảnh đất cần bán này cách khu công nghiệp Thạch Thất 200m, công nhân các nơi đổ xô về khu vực này làm việc nên nhu cầu tìm phòng trọ, nhu cầu ăn uống ở đây tăng lên rất nhiều.
Xem thêm nội dung
Thu gọn nội dung

Gợi ý cho bạn:

Tin rao nổi bật

Bán căn liền kề gần biển BM79 Vịnh Bình Minh, Hạ Long Xanh

Bán căn liền kề gần biển BM79 Vịnh Bình Minh, Hạ Long Xanh

9 tỷ

Phường Hà An, Huyện Quảng Yên, Quảng Ninh

Cần bán gấp nhà mặt tiền diện tích 4m x 13.5m, nở hậu 4m50

Cần bán gấp nhà mặt tiền diện tích 4m x 13.5m, nở hậu 4m50

21 tỷ 500 triệu

Phường 13, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh

Cho thuê khách sạn Long Biên xây mới 13 tầng mỗi tầng 800m2

Cho thuê khách sạn Long Biên xây mới 13 tầng mỗi tầng 800m2

Thỏa thuận

Phường Long Biên, Quận Long Biên, Hà Nội

Cho thuê nhà mới 3 tầng 15.000m2 sàn ở Mỹ Đình có sân rộng 1,5 hecta