Đang xử lý...

Đất Quảng Ngãi đã có sổ, mặt tiền đường lớn, phù hợp an cư

Thứ tư, 7/10/2020, 15:01 (GMT+7)

Giá: 1 tỷ 670 triệu

Địa chỉ: Nguyễn Công Phương, Xã Nghĩa Điền, Huyện Tư Nghĩa, Quảng Ngãi

Người đăng: Nguyễn Trình

Người liên hệ: Nguyễn Trình

Bấm để hiện số: 0987835***

Thông tin chi tiết:

Mô tả chi tiết:

Đất Quảng Ngãi đã có sổ, mặt tiền đường lớn, phù hợp an cư, kinh doanh hoặc đầu tư 
Sở hữu mặt tiền đường chính Nguyễn Công Phương kết nối trung tâm thành phố Quảng Ngãi. Đây là trục đường được đánh giá cực kỳ tiềm năng để phát triển về đô thị và kinh tế đang được nhiều nhà đầu tư quan tâm 

- Diện tích: 5 x 20 (100m2) 
- Hướng đa dạng: Tây Bắc, Đông Nam. 
- Mặt tiền đường tỉnh lô Nguyễn Công Phương 10,5m 
- Sổ đỏ từng lô. Công chứng ngay! 
- Giá chỉ 16,7 tr/m2 
- Liên hệ đi xem đất: 0987835818 

- Đất sạch đẹp, xây nhà ở và kinh doanh được ngay 
- Sở hữu vị trí đắc địa là cửa ngõ kết nối TP Quảng Ngãi 
- Liền kề công viên trung tâm, sân thể thao, khu dân cư hiện hữu,... 
- Liền kề trường học các cấp 
- Cạnh chợ dân sinh, chợ đầu mối Quảng Ngãi 
- Cộng đồng dân trí cao 
- Chỉ 5 phút kết nối: bệnh viện, nhà hàng, ngân hàng và uỷ ban các cấp,...

Lưu ý: sản phẩm giai đoạn 1 chỉ còn vài lô. Chuẩn bị có bảng giá mới triển khai giai đoạn 2 
Liên hệ ngay để nhận thông tin

Xem thêm nội dung
Thu gọn nội dung

Gợi ý cho bạn:

Tin rao nổi bật

Chính chủ bán đất 283,1m² Tân Định 16, Bắc Tân Uyên, thổ cư cao

3 tỷ 084 triệu

Xã Tân Định, Huyện Tân Uyên, Bình Dương

Bán nhanh đất chính chủ, đường nhựa 5,5m Thị Trấn Thạnh Mỹ, Đà Nẵng

Thỏa thuận

Thị trấn Thạnh Mỹ, Huyện Nam Giang, Quảng Nam

Hạc Cảnh Viên, không gian an yên tại Long An

Hạc Cảnh Viên, không gian an yên tại Long An

Thỏa thuận

Xã Phước Vĩnh Đông, Huyện Cần Giuộc, Long An

Chính chủ bán đất 359,9m² Tân Thành 30, Bắc Tân Uyên

Chính chủ bán đất 359,9m² Tân Thành 30, Bắc Tân Uyên

3 tỷ 015 triệu

Xã Đất Cuốc, Huyện Tân Uyên, Bình Dương

Chính chủ bán đất 367,9m² Tân Thành 23, Bắc Tân Uyên

Chính chủ bán đất 367,9m² Tân Thành 23, Bắc Tân Uyên

4 tỷ 716 triệu