Đất nền Tp Hòa Bình chỉ từ 515 Triệu/Lô
Thứ sáu, 17/4/2020, 17:53 (GMT+7)
Giá: 515.000.000 VNĐ
Địa chỉ: Thị trấn Kỳ Sơn, Huyện Kỳ Sơn, Hòa Bình
Người đăng: hoangviet.hvr
Người liên hệ: hoangviet.hvr
Thông tin chi tiết:
-
Giấy tờ pháp lý: Sổ hồng/ Sổ đỏ
-
Diện tích căn hộ(m²): 90
Mô tả chi tiết:
Đất Nền Phân Lô - Phường Kỳ Sơn, Tp Hòa Bình
-Giá Chỉ Từ 𝟓,𝟕 triệu/m2
-Pháp lý hoàn thiện - Sổ đỏ trao tay.
-Cơ sở hạ tầng hiện đại, đồng bộ.
-Miễn phí 100% phí sang tên sổ đỏ cho khách hàng.
-Cơ hội ĐẦU TƯ, SỞ HỮU đất nền Tp Hòa Bình.
Phường Kỳ Sơn, Tp Hòa Bình - Thị trường MỚI nhưng thừa TIỀM NĂNG phát triển.
-2020 Thị trấn Kỳ Sơn chuyển thành Phường Kỳ Sơn Hòa cùng nhịp phát triển với các phường hiện
tại trong TP Hòa Bình.
-Khối UBND TP Hòa Bình chuyển về làm việc tại Phường Kỳ Sơn. Tạo điều kiện cho kinh tế tại phường phát triển.
-Nằm trọn trên trục QL6 Hà Nội - Sơn La và cao tốc Hà Nội - Hòa Bình (Tương lai là cao tốc Hà Nội - Mộc Châu)
-Cầu Hòa Bình 3 đi vào hoạt động - Rút ngắn thời gian từ Kỳ Sơn vào trung tâm Tp Hòa Bình chỉ 5 phút đi xe.
Gợi ý cho bạn:
Tin rao nổi bật
Bán căn liền kề gần biển BM79 Vịnh Bình Minh, Hạ Long Xanh
9 tỷ
Phường Hà An, Huyện Quảng Yên, Quảng Ninh
Bán toà nhà văn phòng Thanh Xuân xây dựng 8000m2 sàn và hầm 5000m2
Thỏa thuận
Phường Thanh Xuân Bắc, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
Hạc Cảnh Viên, không gian an yên tại Long An
Thỏa thuận
Xã Phước Vĩnh Đông, Huyện Cần Giuộc, Long An
Cần bán gấp nhà mặt tiền diện tích 4m x 13.5m, nở hậu 4m50
21 tỷ 500 triệu
Phường 13, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh