Đang xử lý...

Đất nền có nhà giá rẻ ở huyện Quốc Oai - Hà Nội (QO0217)

Thứ ba, 25/2/2020, 09:13 (GMT+7)

Giá: 3 tỷ 483 triệu

Địa chỉ: Xã Ngọc Liệp, Huyện Quốc Oai, Hà Nội

Người đăng: Hoàng Xuân Đức

Người liên hệ: Hoàng Xuân Đức

Thông tin chi tiết:

  • Đặc điểm nổi bật: •Cách bến xe bus vào nội thành 15 phút đi bộ • Cách nội thành 25 phút đi xe ô tô, 35 phút xe máy, 40 phút xe bus •Cách khu công nghiệp Thạch Thất 10 phút xe máy •Cách khu công nghệ cao Hòa Lạc 11phút

  • Giấy tờ pháp lý: Sổ hồng/ Sổ đỏ

  • Diện tích căn hộ(m²): 387

Mô tả chi tiết:

Giá bán: 3.483.000.000 vnđ.
Có thể chia nhỏ để bán Từ 1.500.000.000 vnđ
Diện tích đất: 387m².
Giá thị trường: 10.500.000 vnđ/m².
Giá bán: 9.000.000vnđ/m².
Loại bất động sản: Đất thổ cư - đất ở.
Tình trạng tài sản: Bán thẳng, có sổ đỏ.

Thông tin chi tiết : https://muabandatre.com/property/hot-gap-dat-nen-co-nha-tren-dat-vi-tri-dep-ban-gap-gia-re-o-ngoc-liep-ha-noi/
-------------------------------------------

Mr. Tính - NHÀ ĐẤT GIÁ RẺ HÀ TÂY - HÀ NỘI
Lý do chọn Mr. Tính :
☑️ 100% đảm bảo sổ đỏ pháp lý: hoàn tiền 100% nếu không có sổ đó
☑️ Giá chính chủ: không giá bong bóng, rẻ hơn 10~15% so với giá thị trường
☑️ Sang tên nhanh chóng: đảm bảo hoàn tất sang tên tối đa 5 ngày làm việc
☑️ Chi phí hợp lý, minh bạch: 35 triệu/ đất dưới 1,5 tỉ ( 10 triệu phí môi giới + 20 triệu đóng thuế đất cho nhà nước + 5 triệu lệ phí giấy tờ)

-------------------------------------------
Liên lạc: 09 6655 2282
Zalo: 09 6655 2282
Website: https://muabandatre.com/
Xem thêm nội dung
Thu gọn nội dung

Gợi ý cho bạn:

Tin rao nổi bật

Sang đất Quận 50m2, gần Aeon Mall Bình Tân, sát chợ sổ riêng

3 tỷ 500 triệu

Phường Tân Tạo, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

Bán căn hộ cao cấp gần Aeon Mall Bình Tân

Bán căn hộ cao cấp gần Aeon Mall Bình Tân

1 tỷ 600 triệu

Xã Đức Hoà Hạ, Huyện Đức Hòa, Long An

Cho thuê cả 8.000m2 văn phòng của tòa nhà 13 tầng có 5.000m2 hầm xe

Thỏa thuận

Phường Nhân Chính, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

Bán 3020m2 đất mặt tiền đường thông ra khu công nghiệp, nhà máy