Đang xử lý...

Đất nền Bình Thuận sổ hồng trao tay chỉ 500tr/ha

Thứ bảy, 7/3/2020, 19:25 (GMT+7)

Giá: 819.825.000 VNĐ

Địa chỉ: Thị trấn Lương Sơn, Huyện Bắc Bình, Bình Thuận

Người đăng: pdkn1015

Người liên hệ: pdkn1015

Thông tin chi tiết:

  • Giấy tờ pháp lý: Sổ hồng/ Sổ đỏ

  • Diện tích căn hộ(m²): 16397

Mô tả chi tiết:

Sổ hồng chính chủ , đảm bảo pháp lý 100% , bao công chứng trong 1 tuần .
Vị trí : nằm ở 3 xã Sông Lũy - Hồng Thái - Lương Sơn huyện Bắc Bình tỉnh Bình Thuận . Cách tp Phan Thiết 1h30 đi xe.
+ Diện tích đa dạng 8.000m2 - 30.000m2 ( tùy vào nhu cầu khách chọn lựa )
+ Giá 50.000/m2-70.000/m2
+ Gần quốc lộ 1A cách 850-3km , có đường oto vào rộng rãi
+ Xung quanh là các khu nghỉ dưỡng cao cấp , cao tốc Dầu Giây – Phan Thiết
+ Nằm trong khu dân cư hiện hữu , điện nước ngay tại đất
+ Đất nằm trong khu nông nghiệp công nghệ cao rất thích hợp cho việc trồng dưa lưới , thanh long , dừa , keo lai tràm ,…
---Vừa tiện ích , vừa rẻ thì chần chừ gì mà không nhanh tay đầu tư để sinh lời nào khách ơi !! – Nhanh tay gọi 037.4925.038 để xem sổ và chọn ngay lô đẹp nhất nhé !
Xem thêm nội dung
Thu gọn nội dung

Gợi ý cho bạn:

Tin rao nổi bật

Cho thuê nhà mới 3 tầng 15.000m2 sàn ở Mỹ Đình có sân rộng 1,5 hecta

Thỏa thuận

Phường Mỹ Đình 2, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

Cho thuê cả 8.000m2 văn phòng của tòa nhà 13 tầng có 5.000m2 hầm xe

Thỏa thuận

Phường Nhân Chính, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

Bán nhanh đất chính chủ, đường nhựa 5,5m Thị Trấn Thạnh Mỹ, Đà Nẵng

Thỏa thuận

Thị trấn Thạnh Mỹ, Huyện Nam Giang, Quảng Nam

Cần bán gấp nhà mặt tiền diện tích 4m x 13.5m, nở hậu 4m50

Cần bán gấp nhà mặt tiền diện tích 4m x 13.5m, nở hậu 4m50

21 tỷ 500 triệu

Phường 13, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh

Bán căn liền kề gần biển BM79 Vịnh Bình Minh, Hạ Long Xanh

Bán căn liền kề gần biển BM79 Vịnh Bình Minh, Hạ Long Xanh

9 tỷ

Phường Hà An, Huyện Quảng Yên, Quảng Ninh

VnExpress Fanpage