Đang xử lý...

Đất mặt tiền đường cách Nguyễn Thái Sơn, Gò Vấp 100m, giá 52 tr/m2

Thứ năm, 9/5/2019, 10:24 (GMT+7)

Giá: Thỏa thuận

Địa chỉ: Phường An Phú Đông, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

Người đăng: nguyennhadat2015

Người liên hệ: nguyennhadat2015

Thông tin chi tiết:

Mô tả chi tiết:

Đất mặt tiền đường cách Nguyễn Thái Sơn, Gò Vấp 100m, giá 52 Tr/m2. Cách Vincom, E-mart 500m
- Cách chợ 200m, trường học Trần Cao Vân 700m, ….
- Vị trí gần bến phà An Phú Đông, đường Vườn Lài, P. An Phú Đông, Quận 12.
- Giáp ranh Q. Gò Vấp, Bình Thạnh.
- Đón đầu dự án cầu An Phú Đông đã bắt đầu khởi công.
- Cầu An Phú Đông kết nối đường Nguyễn Thái Sơn, P.5, Gò Vấp qua đường Vườn Lài, P.APĐ, Quận 12 đang triển khai tại đây: http://www.datquan12.com/tin-tuc-bdhs
- DT: 5,5 x 30 = 188m2, nở hậu 7m. Giá 10,3 tỷ (55 triệu/m2).
- DT: 12,25 x 35,4 = 434m2. Giá 22,5 tỷ (52 triệu/m2).
- Sổ hồng riêng, sang tên liền. Ngân hàng hỗ trợ vay.
- THÔNG TIN & HÌNH ẢNH LÀ THẬT 100%.
- ĐT: 0909 395 773 - A. Vinh / 0949 242 775 – A. Nguyên (P. KD Cty Đất Nền).
- Xem sơ đồ đường đi, hình thực tế & rất nhiều dự án khác tại Website: www.datquan12.com
Xem thêm nội dung
Thu gọn nội dung

Gợi ý cho bạn:

Tin rao nổi bật

Chính chủ bán Studio Vinhomes Grand Park

Chính chủ bán Studio Vinhomes Grand Park

2 tỷ 050 triệu

Phường Long Trường, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

Cho thuê cả 8.000m2 văn phòng của tòa nhà 13 tầng có 5.000m2 hầm xe

Thỏa thuận

Phường Nhân Chính, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

Chính chủ bán đất Thủ Đức, Đường 41 123m², mặt tiền 6,5m

Chính chủ bán đất Thủ Đức, Đường 41 123m², mặt tiền 6,5m

9 tỷ 840 triệu

Phường Linh Đông, Quận Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

Chính chủ bán đất 98.71m² Thủ Đức đường 41, đầy đủ thổ cư

Chính chủ bán đất 98.71m² Thủ Đức đường 41, đầy đủ thổ cư

8 tỷ 390 triệu

Phường Linh Đông, Quận Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

Cho thuê 190m2 đến 1.200m2 đẹp tầng 1 mặt đường Tố Hữu

Cho thuê 190m2 đến 1.200m2 đẹp tầng 1 mặt đường Tố Hữu

Thỏa thuận

Phường Mỹ Đình 1, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội