Contactor khởi động từ LC1D25M7 11kW 25A 220v schneider thanh lý
Thứ hai, 11/9/2017, 09:25 (GMT+7)
Giá: 140.000 VNĐ
Địa chỉ: Phường Đại Kim, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
Người đăng: Trần Hiệp
Người liên hệ: Trần Hiệp
Mô tả chi tiết:
CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ ĐIỆN LONG NGUYỄN NHÀ PHÂN PHỐI CỦA SCHNEIDER ELECTRIC VÀ THIẾT BỊ ĐO KYORITSU   ĐCVP: Số 71 A1 khu ĐTM Đại Kim Hoàng Mai HN ĐT: 0968 095 220 Fax: 04 354 09146        Email: longnguyen.kd10@gmail.com   Web:  www.evnonline.vn   Gmail: longnguyen.kd10@gmail.com Skype: longnguyen.kd10   ZALO:0968095220 LONG NGUYỄNnhà phân phối chính thức thiết bị điện - điện tự động hóa SCHNEIDER ELECTRIC  như: Aptomat ( MCB, MCCB ),  ACB Máy Cắt Không Khí, Biến Tần,  Khởi Động Mềm,  Khởi động từ (Contactor),  Rơle Nhiệt LRD, Rơle Trung Gian, Nút Bấm, Đèn Báo ...   Và các thiết bị đo KYORITSU/JAPAN  như: Đồng Hồ Vạn Năng, Ampe kìm, Megomet Đo Điện Trở Cách Điện , Đồng Hồ Đo Điện Trở Đất, Đồng Hồ Đo Nhiệt Độ, Đồng Hồ Đo Tốc Độ, Đồng Hồ Đo Ánh Sáng...   Mọi sản phẩm đều bảo hàng 12 tháng    đầy đủ giấy tờ xuất xứ ( CO, CQ ).    Sale Off 40% - 50%!   Mọi chi tiết liên hệ: Mr: Hiệp       Phone:. 0968 095 220   Contactor Khởi động từ LC1D09M7 4kW 9A 220V  schenider giá tốt   Contactor Khởi động từ LC1D12M7 5.5kW 12A 220v schneider giá tốt   Contactor Khởi động từ LC1D18M7  7.5kW 18A 220v schneider giá tốt   Contactor Khởi động từ LC1D25M7 11kW 25A 220v schneider giá tốt   Contactor Khởi động từ LC1D32M7 15kW 32A 220v schneider giá tốt   Contactor Khởi động từ LC1D38M7 18.5kW 38A 220v schneider giá tốt   Contactor Khởi động từ LC1D40AM7 18.5kW 40A 220v schneider giá tốt   Contactor Khởi động từ LC1D50AM7 22kW  50A 220v schneider giá tốt   Contactor Khởi động từ LC1D65AM7 30kW 65A 220v schneider giá tốt   Contactor Khởi động từ LC1D80M7 37kW 80A 220v schneider giá tốt   Contactor Khởi động từ LC1D95M7 45kW 95A 220v schneider giá tốt   Contactor Khởi động từ LC1D115M7 55kW 115A 220v schneider giá tốt   Contactor Khởi động từ LC1D150M7 75kW 150A 220v schneider giá tốt   Contactor Khởi động từ LC1D09Q7 4kW 9A 380V schneider giá tốt   Contactor Khởi động từ LC1D12Q7 5.5kW 12A 380V schneider giá tốt   Contactor Khởi động từ LC1D18Q7 7.5kW 18A 380V schneider giá tốt   Contactor Khởi động từ LC1D25Q7  11kW  25A 380V schneider giá tốt   Contactor Khởi động từ LC1D32Q7 15kW 32A 380V schneider giá tốt   Contactor Khởi động từ LC1D38Q7 18.5kW 38A 380V schneider giá tốt   Contactor Khởi động từ LC1D40AQ7 18.5kW 40A 380V schneider giá tốt   Contactor Khởi động từ LC1D50AQ7 22kW 50A 380V schneider giá tốt   Contactor Khởi động từ LC1D65AQ7 30kW 65A 380V schneider giá tốt   Contactor Khởi động từ LC1D80Q7 37kW 80A 380V schneider giá tốt   Contactor Khởi động từ LC1D95Q7 45kW 95A 380V schneider giá tốt   Contactor Khởi động từ LC1D115Q7 55kW 115A 380V schneider giá tốt   Contactor Khởi động từ LC1D150Q7 75kW 150A 380V schneider giá tốt