Đang xử lý...

Chính chủ bán lô đất vườn Hồng Thái, Bắc Bình, Bình Thuận 2000, vuông

Thứ năm, 14/5/2020, 10:33 (GMT+7)

Giá: 140.000.000 VNĐ

Địa chỉ: Xã Hồng Thái, Huyện Bắc Bình, Bình Thuận

Người đăng: doanxuanthanh14258

Người liên hệ: doanxuanthanh14258

Mô tả chi tiết:

Mặt tiền đường, gần khu dân cư sầm uất,
Diện tích: 2.000m2. Gía bán: 70.000 đồng/m2 (Bảy mươi nghìn đồng/m2). 140 triệu

Diện tích: 5000 - 9000 m2. Giá bán: 65.000 đồng/ m2.
Diện tích: 10.000 - 20.000 m2. Giá bán: 60.000 đồng/ m2.

Có sẵn sổ, bao sang tên, công chứng.

Cách QL1A 3km, ra biển chỉ 10 phút, khu vực xung quanh có dân cư hiện hữu, làm trang trại trồng dưa lưới, thanh long.

Đất gần bên đường tỉnh lộ nối QL1A ra biển, điểm nút cuối KDL Bàu trắng.
Liên hệ 0815387838 gặp Thành
Xem thêm nội dung
Thu gọn nội dung

Gợi ý cho bạn:

Tin rao nổi bật

Cho thuê cả 8.000m2 văn phòng của tòa nhà 13 tầng có 5.000m2 hầm xe

Thỏa thuận

Phường Nhân Chính, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

Cho thuê 190m2 đến 1.200m2 đẹp tầng 1 mặt đường Tố Hữu

Cho thuê 190m2 đến 1.200m2 đẹp tầng 1 mặt đường Tố Hữu

Thỏa thuận

Phường Mỹ Đình 1, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

Cho thuê khách sạn Long Biên xây mới 13 tầng mỗi tầng 800m2

Cho thuê khách sạn Long Biên xây mới 13 tầng mỗi tầng 800m2

Thỏa thuận

Phường Long Biên, Quận Long Biên, Hà Nội

Bán nhà 5 tầng gần mặt đường Vành đai 2,5

Bán nhà 5 tầng gần mặt đường Vành đai 2,5

Thỏa thuận

Phường Nhân Chính, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

Bán căn liền kề gần biển BM79 Vịnh Bình Minh, Hạ Long Xanh

Bán căn liền kề gần biển BM79 Vịnh Bình Minh, Hạ Long Xanh

9 tỷ

Phường Hà An, Huyện Quảng Yên, Quảng Ninh