Chấn lưu Done cho đèn led 50W, DLC-50W1A5-MP
Thứ hai, 6/5/2019, 17:07 (GMT+7)
Giá: 74.000 VNĐ
Địa chỉ: Phường Khương Đình, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
Người đăng: LEDCOM Việt Nam
Người liên hệ: LEDCOM Việt Nam
Bấm để hiện số: 0915342***
Thông tin chi tiết:
  • Bảo hành: 18 tháng
  • Ưu điểm: - Độ bền cao - Hoạt động ổn định
  • Khuyến mãi & Ưu đãi: Gía tốt dành cho khách hàng mua hàng với số lượng lớn
  • Giới thiệu: LEDCOM Việt Nam - đơn vị trực tiếp phân phối và nhập khẩu nguồn DONE tại Việt Nam
Mô tả chi tiết:
Tên sản phẩm: Chấn lưu DONE cho đèn led 50W, DLC-50W1A5-MP
Công suất: 50w
Gía: 74.000 đồng
Model: DLC-50W1A5-MP
Công suât: Max 54W
Điện áp vào: AC 100-277V/50-60Hz
Điện áp ra:DC 18-36V
Dòng điện ra: 1.5A
PF > 0.95
Mọi thông tin chi tiết về sản phẩm liên hệ trực tiếp LEDCOM Việt Nam qua:
Địa chỉ: 461 Vũ Tông Phan, Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội