Đang xử lý...

CC Tây Hồ Residence. 4,18 tỷ/ căn góc 3PN 94.7m2 view Hồ Tây, HTLS 0%

Thứ sáu, 22/11/2019, 21:52 (GMT+7)

Giá: 4 tỷ 180 triệu

Địa chỉ: Phường Xuân La, Quận Tây Hồ, Hà Nội

Người đăng: phamthuyluongbds

Người liên hệ: phamthuyluongbds

Bấm để hiện số: 0911283***

Mô tả chi tiết:

Bán CHCC Tây Hồ Residence - 68A Võ Chí Công, Xuân La, Tây Hồ. Căn góc. Diện tích 94.7m2, thiết kế tối ưu gồm 3PN 2WC, phòng sinh hoạt chung + bếp rộng 42m2. Cửa hướng Bắc, ban công hướng Đông thoáng mát. Tầng cao view trọn Hồ Tây cực đẹp. Nhận nhà ngay.
- Tặng đồng tiền vàng trị giá 70 triệu: Trừ vào giá còn 4,3 tỷ (gồm VAT).
- KH vay ngân hàng: NH hỗ trợ vay lãi suất 0%, ân hạn nợ gốc đến 31/03/2020
- KH thanh toán sớm 95% được chiết khấu 3%: Trừ vào giá còn 4,18 tỷ (gồm VAT).

- Tặng bộ điều hòa âm trần + chuông hình Panasonic trị giá 200 triệu.
- Bàn giao thô gồm: Cửa chính Porta Door, cửa sổ Eurowindow cách âm cách nhiệt, xây tường ngăn chia các phòng, hệ thống ống gen đường điện, đầu chờ đường điện đường nước...

Liên hệ PKD CĐT để xem căn hộ thực tế: 0986.644.796 - 0918.122.536.
Website: http://www.tayhoresidences.net/

1. Tổng quan dự án Tây Hồ Residence:
- Chủ đầu tư uy tín: Handico 7.
- Tầm nhìn 4 mặt view Hồ: 3 mặt view trọn Hồ Tây, 1 mặt view KĐT Starlake.
Xem thêm nội dung
Thu gọn nội dung

Gợi ý cho bạn:

Tin rao nổi bật

Bán căn liền kề gần biển BM79 Vịnh Bình Minh, Hạ Long Xanh

Bán căn liền kề gần biển BM79 Vịnh Bình Minh, Hạ Long Xanh

9 tỷ

Phường Hà An, Huyện Quảng Yên, Quảng Ninh

Chính chủ bán đất 283,1m² Tân Định 16, Bắc Tân Uyên, thổ cư cao