Đang xử lý...

Căn hộ Võ Đình - Q12, căn 2 PN - 2 WC giá chỉ 20.5tr/m2

Thứ năm, 12/12/2019, 16:28 (GMT+7)

Giá: 1 tỷ 780 triệu

Địa chỉ: Phường Thới An, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

Người đăng: Huỳnh Trung Đức

Người liên hệ: Huỳnh Trung Đức

Bấm để hiện số: 0705626***

Thông tin chi tiết:

  • Cộng đồng dân cư: Văn minh, lịch sự, an ninh, có thẻ từ

  • Mô tả vị trí: Cách cầu vượt Tân Thới Hiệp 2km.

  • Đặc điểm nổi bật: Gần bệnh viện, trường học, dân cư tri thức, giá rẻ

  • Diện tích căn hộ(m²): 87

  • Số tầng: 6

  • Phòng tắm: 2

  • Phòng ngủ: 2

Mô tả chi tiết:

Bán căn hộ Võ Đình Apartment giá chỉ 20.5tr/m2

Căn hộ 2 PN, 2 WC 87 m2 giá chỉ 1.78 tỷ.
Tặng ngay 5 chỉ vàng SJC khi ký hợp đồng
Đã có sổ hồng, giao nhà vào ở ngay.

Vị trí dự án: nằm ngay trung tâm quận 12, trên trục đường Lê Văn Khương, cách 5 phút đến siêu thị Metro và công viên phần mềm Quang Trung.
Đường trải nhựa 30m dân cư hiện hữu đông đúc, thuận lợi cho việc ở và cho thuê.
Tổng diện tích: 4205m2 và 777m2 công viên cây xanh
Quy mô: 1 tòa tháp với 15 tầng. Trong đó 294 căn hộ với diện tích từ 50-184 m2.
⚒ Nhiều tiện ích xung quanh: chợ, metro, UBND quận 12, trường học, khu thể thao
⭐ Thiết kế không gian mở hiện đại, trần nhà cao thoáng đãng
⭐ Tầng lớp dân cư trí thức cao
⭐ Gần chợ, trường học, bệnh
⭐ Nội thất bàn giao: giao nhà hoàn thiện, nội thất cơ bản 100% đầy đủ chưa ai vào ở.
⭐ Đặc biệt: thang máy thẻ từ và gửi xe thẻ từ.
⭐ Pháp lý: đã có SỔ HỒNG sang tên vào ở ngay.
Xem thêm nội dung
Thu gọn nội dung

Gợi ý cho bạn:

Tin rao nổi bật

Chính chủ bán đất 359,9m² Tân Thành 30, Bắc Tân Uyên

Chính chủ bán đất 359,9m² Tân Thành 30, Bắc Tân Uyên

3 tỷ 015 triệu

Xã Đất Cuốc, Huyện Tân Uyên, Bình Dương

Hạc Cảnh Viên, không gian an yên tại Long An

Hạc Cảnh Viên, không gian an yên tại Long An

Thỏa thuận

Xã Phước Vĩnh Đông, Huyện Cần Giuộc, Long An

Cần bán gấp nhà mặt tiền diện tích 4m x 13.5m, nở hậu 4m50

Cần bán gấp nhà mặt tiền diện tích 4m x 13.5m, nở hậu 4m50

21 tỷ 500 triệu

Phường 13, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh

Bán nhà 5 tầng gần mặt đường Vành đai 2,5

Bán nhà 5 tầng gần mặt đường Vành đai 2,5

Thỏa thuận

Phường Nhân Chính, Quận Thanh Xuân, Hà Nội