Căn hộ liền kề 131m2 view hồ, đường 21m, MT 7m, vỉa hè 4m, Mỗ Lao
Thứ sáu, 16/10/2020, 13:53 (GMT+7)
Giá: Thỏa thuận
Địa chỉ: Văn phòng bán hàng Mullberry Lane, Mộ Lao, Hà Đông, Phường Mỗ Lao, Quận Hà Đông, Hà Nội
Mô tả chi tiết:
Căn hộ liền kề nằm tại vị trí vàng của Hà Đông, dân cư xung quanh quá nhộn nhịp, dân trí cao - - - Quy hoạch trục đường 21m chạy thẳng đi Tố Hữu và Trần Phú Xây dựng 5 tầng hoàn thiện mặt ngoài, diện tích 131m2
Giá bao gồm cả xây dựng 161tr/m2
Khảo sát giá khu vực lân cận sẽ thấy với các liền kề vị trí tường đương mặt đường lớn đang có giá từ 200tr-300tr/m2
Thế thì ko có lý do gì mà dự án có vị thế đẹp như vậy lại ko lên được 200tr/m2
LH em Minh để biết thêm thông tin chi tiết dự án:
Call, Viber, Zalo: 0906103589
Gợi ý cho bạn:
Tin rao nổi bật
Chính chủ bán đất 708,5m² Tân Thành 56, Bắc Tân Uyên, ngang 12m
9 tỷ 645 triệu
Xã Đất Cuốc, Huyện Tân Uyên, Bình Dương
Cho thuê nhà mới 3 tầng 15.000m2 sàn ở Mỹ Đình có sân rộng 1,5 hecta
Thỏa thuận
Phường Mỹ Đình 2, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội
Cần bán gấp nhà mặt tiền diện tích 4m x 13.5m, nở hậu 4m50
21 tỷ 500 triệu
Phường 13, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh
Cho thuê khách sạn Long Biên xây mới 13 tầng mỗi tầng 800m2
Thỏa thuận
Phường Long Biên, Quận Long Biên, Hà Nội
Hạc Cảnh Viên, không gian an yên tại Long An
Thỏa thuận
Xã Phước Vĩnh Đông, Huyện Cần Giuộc, Long An