Đang xử lý...

Cần bán gấp lô đất gần biển gần Quốc Lộ 1A xã Hồng Thái, Bắc Bình

Thứ ba, 12/5/2020, 10:35 (GMT+7)

Giá: 432.000.000 VNĐ

Địa chỉ: Xã Hồng Thái, Huyện Bắc Bình, Bình Thuận

Người đăng: doanxuanthanh14258

Người liên hệ: doanxuanthanh14258

Mô tả chi tiết:

Duy nhất tại Mekong khu đất chỉ có 65.000/ 1m2 đảm bảo 100% thu được lợi nhuận và có chương trình chiết khấu 30 chỉ vàng.

Đất nông nghiệp tại huyện Bắc Bình - Bình Thuận:

- Đã có sổ đỏ.

- Giá: 432.965.000đ.

- Diện tích: 6.661m2.

- Gần Quốc Lộ 1A - cách 3km.

- Cách biển 13km.

- Cách sân bay Phan Thiết sắp xây dựng 27km.

- Cách khu du lịch Bàu Trắng chỉ 20p đường trường.

- Liền kề khu vườn hoang dã lớn nhất Việt Nam: 3300ha.

- Gần khu du lịch và cao tốc.

- Phù hợp cho làm nhà cấp 4, nông nghiệp trồng trọt và làm năng lượng.

- Có đường bờ biển đẹp nhất VN nhưng vẫn còn hoang sơ.

- Đất re lợi nhuận cao không sợ lỗ vốn.

- Giấy tờ pháp lý rõ ràng.

Còn chần chừ gì nữa mà không nhấc máy liên hệ ngay để được hỗ trợ tư vấn miễn phí 24/7.

Liên hệ 0815387838 gặp Thành
Xem thêm nội dung
Thu gọn nội dung

Gợi ý cho bạn:

Tin rao nổi bật

Chính chủ bán đất 98.71m² Thủ Đức đường 41, đầy đủ thổ cư

Chính chủ bán đất 98.71m² Thủ Đức đường 41, đầy đủ thổ cư

8 tỷ 390 triệu

Phường Linh Đông, Quận Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

Chính chủ bán Studio Vinhomes Grand Park

Chính chủ bán Studio Vinhomes Grand Park

2 tỷ 050 triệu

Phường Long Trường, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

Chính chủ bán đất Thủ Đức, Đường 41 123m², mặt tiền 6,5m

Chính chủ bán đất Thủ Đức, Đường 41 123m², mặt tiền 6,5m

9 tỷ 840 triệu

Phường Linh Đông, Quận Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

Bán nhà 5 tầng gần mặt đường Vành đai 2,5

Bán nhà 5 tầng gần mặt đường Vành đai 2,5

Thỏa thuận

Phường Nhân Chính, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

An cư tại mặt tiền căn hộ 2 phòng ngủ, 2 WC

An cư tại mặt tiền căn hộ 2 phòng ngủ, 2 WC

1 tỷ 600 triệu