Đang xử lý...

Cần bán gấp căn hộ 3 phòng ngủ tại Sunshine Garden giá tốt

Thứ hai, 26/8/2019, 14:39 (GMT+7)

Giá: 2 tỷ 800 triệu

Địa chỉ: Phường Vĩnh Tuy, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

Người đăng: vanhoanghong92

Người liên hệ: vanhoanghong92

Thông tin chi tiết:

Mô tả chi tiết:

SỞ HỮU CĂN HỘ 3 NGỦ FULL NỘI THẤT 93m2 CHỈ VỚI 29,9TR/M2 CẠNH TIME CITY THÁNG 9 NHẬN NHÀ
BÀN GIAO FULL NỘI THẤT CAO CẤP KOHLER, HAFLE
THÁNG 9 NHẬN NHÀ, DỰ ÁN HOÀN THIỆN ĐẾN 99,9%
QUÀ TẶNG từ 255.000.000đ đến 400.000.000 triệu
BỂ BƠI THÁC TRÀN NGHỆ THUẬT CÙNG SUỐI LƯỜI PHONG CÁCH
Thiết kế theo phong cách Tân Cổ Điển duy nhất tại Hai Bà Trưng
HỖ TRỢ 75% GTCH, HỖ TRỢ lãi xuất 0% đến 30/06/2020, miễn phí trả nợ trước hạn
----------------------------------------------------------------
ĐẶC ĐIỂM NỔI TRỘI CỦA DỰ ÁN
Gồm 3 đơn nguyên cao 31 tầng, 2 tầng thương mại với 26 tiện ích và 2 tầng hầm thông, nội khu có vườn dạo bộ, bể bơ thác tràn, mặt Tây giáp Time city,
Vị trí vàng cạnh time city, thừa hưởng mọi tiện ích tại khu đô thị này
Với đơn giá chỉ từ 28.3tr/m2 hoặc tổng giá chỉ từ 2.65 tỷ/căn hộ 3PN, Sunshine Garden đánh bại hoàn toàn các dự án cùng khu vực như Hinode (45tr/m2), Imperial Sky Garden (37tr/m2), Green Pearl (35tr/m2) hay Times City (50tr/m2)
Xem thêm nội dung
Thu gọn nội dung

Gợi ý cho bạn:

Tin rao nổi bật

Chính chủ bán đất Thủ Đức, Đường 41 123m², mặt tiền 6,5m

Chính chủ bán đất Thủ Đức, Đường 41 123m², mặt tiền 6,5m

9 tỷ 840 triệu

Phường Linh Đông, Quận Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

Chính chủ bán đất 98.71m² Thủ Đức đường 41, đầy đủ thổ cư

Chính chủ bán đất 98.71m² Thủ Đức đường 41, đầy đủ thổ cư

8 tỷ 390 triệu

Phường Linh Đông, Quận Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

Bán nhà 5 tầng gần mặt đường Vành đai 2,5

Bán nhà 5 tầng gần mặt đường Vành đai 2,5

Thỏa thuận

Phường Nhân Chính, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

Cho thuê cả 8.000m2 văn phòng của tòa nhà 13 tầng có 5.000m2 hầm xe

Thỏa thuận

Phường Nhân Chính, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

Bán 3020m2 đất mặt tiền đường thông ra khu công nghiệp, nhà máy

170.000.000 VNĐ

Xã Minh Hưng, Huyện Chơn Thành, Bình Phước