Đang xử lý...

Cần bán đất trên đường 11c khu dân cư Tân Đô giá chỉ 9,3 triệu/m2

Thứ năm, 6/6/2019, 10:35 (GMT+7)

Giá: 980.000.000 VNĐ

Địa chỉ: Thị trấn Đức Hòa, Huyện Đức Hòa, Long An

Người đăng: ngocbichtran921217

Người liên hệ: ngocbichtran921217

Thông tin chi tiết:

Mô tả chi tiết:

Mình có 1 cặp đất trên đường 11c khu dân cư tân đô
+Diện tích 105 m2
+Giá 980 triệu (2 lô kề), thương lượng mạnh cho khách mua 2 lô
+Nằm ngay khu dân cư, bện viện trường học,ngân Hàng trong vòng bán kính 1km
+Gần 3 khu công nghiệp lớn tân đô, tân Đức, Hải sơn hơn 80.000 công nhân có thể xây trọ, chưng cư hoặc kinh doanh buôn bán phục vụ dân cư cụm khu công nghiệp tại đây
Liên hệ:0933.99.2016
Xem thêm nội dung
Thu gọn nội dung

Gợi ý cho bạn:

Tin rao nổi bật

Chính chủ bán đất 98.71m² Thủ Đức đường 41, đầy đủ thổ cư

Chính chủ bán đất 98.71m² Thủ Đức đường 41, đầy đủ thổ cư

8 tỷ 390 triệu

Phường Linh Đông, Quận Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

Bán 3020m2 đất mặt tiền đường thông ra khu công nghiệp, nhà máy

170.000.000 VNĐ

Xã Minh Hưng, Huyện Chơn Thành, Bình Phước

Bán căn hộ cao cấp gần Aeon Mall Bình Tân

Bán căn hộ cao cấp gần Aeon Mall Bình Tân

1 tỷ 600 triệu

Xã Đức Hoà Hạ, Huyện Đức Hòa, Long An

Cho thuê cả 8.000m2 văn phòng của tòa nhà 13 tầng có 5.000m2 hầm xe

Thỏa thuận

Phường Nhân Chính, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

Sang đất Quận 50m2, gần Aeon Mall Bình Tân, sát chợ sổ riêng

3 tỷ 500 triệu

Phường Tân Tạo, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh