Đang xử lý...
Cần bán đất thổ cư khu công nghệ cao Láng Hòa lạc

Cần bán đất thổ cư khu công nghệ cao Láng Hòa lạc

Thứ sáu, 4/3/2011, 09:28 (GMT+7)

Giá: Thỏa thuận

Người đăng: Chị Hương, 228 Minh Khai

Người liên hệ: Chị Hương, 228 Minh Khai

Bấm để hiện số: 84912254***

Mô tả chi tiết:

Tôi cần bán gấp 181m2 đất thổ cư, sổ đỏ chính chủ, mặt tiền 7m, nằmngay cạnh khu công nghệ cao Láng Hòa Lạc (Tân Xã, Thạch Thất, HàNội).
Đường rộng bê tông liên thôn xã, ô tô vào nhà.
Giá 5,5 triệu đồng/1m2. Liên hệ 0912254863, 0913049591.
Xem thêm nội dung
Thu gọn nội dung

Gợi ý cho bạn:

Tin rao nổi bật

Bán căn hộ cao cấp gần Aeon Mall Bình Tân

Bán căn hộ cao cấp gần Aeon Mall Bình Tân

1 tỷ 600 triệu

Xã Đức Hoà Hạ, Huyện Đức Hòa, Long An

Cơ hội sở hữu căn hộ không cần vay ngân hàng, tặng nội thất cao cấp

1 tỷ 400 triệu

Xã Bình Lợi, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

Sang đất Quận 50m2, gần Aeon Mall Bình Tân, sát chợ sổ riêng

3 tỷ 500 triệu

Phường Tân Tạo, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

Bán 3020m2 đất mặt tiền đường thông ra khu công nghiệp, nhà máy

170.000.000 VNĐ

Xã Minh Hưng, Huyện Chơn Thành, Bình Phước

Chính chủ bán đất 98.71m² Thủ Đức đường 41, đầy đủ thổ cư

Chính chủ bán đất 98.71m² Thủ Đức đường 41, đầy đủ thổ cư

8 tỷ 390 triệu

Phường Linh Đông, Quận Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh