Đang xử lý...

Cần bán 2 dãy trọ diện tích 300m2 gồm 14 phòng và 2 kiots đã thêu kín.

Thứ hai, 19/8/2019, 22:21 (GMT+7)

Giá: 1 tỷ 325 triệu

Địa chỉ: Xã Thới Hòa, Huyện Bến Cát, Bình Dương

Người đăng: minhanoto14

Người liên hệ: minhanoto14

Mô tả chi tiết:

* Thông tin dãy trọ: DT: 300M2

-Dãy trọ hiện đang cho thuê kín phòng

- Nằm ngay khu công nghiệp NHẬT- ĐÀI- HÀN

- Gần trung tâm thành phố mới Bình Dương

- Giao thông thuận tiện về thành phố HCM 20p, tây nguyên, và các tỉnh miền tây.

Giá bán: 1tỷ325 triệu/1 dãy (có thương lượng)

- Hiện có 14 phòng + 2 ki ốt

Diện tích phòng: KIOT = 4 x 5m (gác đúc) + phòng = 4 x 3.5m

Phòng cho thuê: 800k/tháng x 14 Phòng = 11.2 triệu

Kiot cho thuê : 1,5 tr/tháng x 2 = 3 triệu
Tổng thu nhập hàng tháng :14,2 tr /tháng
- Phòng ốc xây đẹp, kiên cố, ốp gạch men tường, thoáng mát, sạch sẽ, vị trí đẹp và nhiều tiện ích

- Gác đỗ thật, toilet xổm, bếp, chỗ phơi đồ, để xe,

- Cách KCN Mỹ Mới khoảng 200m, gần KCN Vsip 2, gần chợ, trường học cấp 1,2 , dân cư đông đúc, giao thông thuận lợi,
Liên hệ mua trọ: 0388.315.854 HƯng
Xem thêm nội dung
Thu gọn nội dung

Gợi ý cho bạn:

Tin rao nổi bật

Sang đất Quận 50m2, gần Aeon Mall Bình Tân, sát chợ sổ riêng

3 tỷ 500 triệu

Phường Tân Tạo, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

Cần bán gấp nhà mặt tiền diện tích 4m x 13.5m, nở hậu 4m50

Cần bán gấp nhà mặt tiền diện tích 4m x 13.5m, nở hậu 4m50

21 tỷ 500 triệu

Phường 13, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh

Chính chủ bán Studio Vinhomes Grand Park

Chính chủ bán Studio Vinhomes Grand Park

2 tỷ 050 triệu

Phường Long Trường, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

An cư tại mặt tiền căn hộ 2 phòng ngủ, 2 WC

An cư tại mặt tiền căn hộ 2 phòng ngủ, 2 WC

1 tỷ 600 triệu

Xã Mỹ Yên, Huyện Bến Lức, Long An

Chính chủ bán đất 98.71m² Thủ Đức đường 41, đầy đủ thổ cư

Chính chủ bán đất 98.71m² Thủ Đức đường 41, đầy đủ thổ cư

8 tỷ 390 triệu

Phường Linh Đông, Quận Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh