Cảm biến quang (PR-FB15N1) KEYENCE mới chính hãng giá rẻ
Thứ ba, 26/10/2021, 20:43 (GMT+7)
Giá: Thỏa thuận
Người đăng: natatech012
Người liên hệ: natatech012
Bấm để hiện số: 0823053***
Thông tin chi tiết:
  • Loại hình dịch vụ: Bán
Mô tả chi tiết:
 Thông số kxi thuật:
Mẫu: PR-FB15N1
Loại: cảm biến
Kết nối cáp: 1 m
Khoảng cách phát hiện: 1 đến 15 mm 0,04 "đến 0,59"