Bộ Nguồn Meanwell LRS-100-24 - Cty Thiết Bị Điện Số 1
Thứ ba, 15/3/2022, 15:42 (GMT+7)
Giá: Thỏa thuận
Địa chỉ: 141/50E, Đường 28, P.6, Q.Gò Vấp, TP.Hồ Chí Minh, Phường 6, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh
Người đăng: Trần Gia Bảo
Người liên hệ: Trần Gia Bảo
Bấm để hiện số: 0903942***
Thông tin chi tiết:
  • Trạng thái sản phẩm: Mới
Mô tả chi tiết:
Mã sản phẩm. : LRS-100-24 Thương hiệu : MeanWell Điện áp ngõ ra DC : 24V Dòng ngõ ra DC : 0~4.5A Công suất : 100W Điện áp ngõ vào AC : 85~264VAC ; 120~370VDC. Bào hành: 12 tháng Hiệu suất : 90% Nhiệt độ hoạt động : -30 ~ 70°C Chức năng bảo vệ : Ngắn mạch, quá tải, quá áp.Công suất tiêu thụ không tải < 0.3W. Chống vọt áp ngõ vào lên đến 300VAC trong 5 giây.Siêu nhỏ gọn và chiều cao siêu mỏng chỉ có 30mm. Nhiệt độ làm việc cao lên đến 70°C. Kiểm tra chịu được chống rung 5G.Tuân thủ tiêu chuẩn IEC/EN60335-1(PD3) và IEC/EN61558-1-2-16 phù hợp cho thiết bị gia dụng.Hoạt động được ở độ cao lên đến 5000 mét. Hiệu suất cao, thời gian sống dài và độ tin cậy cao. Phương thức làm mát : đối lưu không khí Độ nhiễu & Gợn sóng : 150mV Kích thước (mm) : 129x97x30mm