Bộ điều khiển servo Mitsubishi MR-J4-200A - Cty Thiết Bị Điện Số 1
Thứ năm, 11/6/2020, 13:59 (GMT+7)
Giá: Thỏa thuận
Người đăng: Lê Hoàng Thơ
Người liên hệ: Lê Hoàng Thơ
Mô tả chi tiết:
Đặc tính kĩ thuật:
– Nguồn cấp: 3-phase 200 V AC ~ 240 V AC, 50 Hz/60 Hz
– Dòng ra: 3-phase 170 V AC
– Công suất ngõ ra: 2 kW
– Dòng điện ngõ ra: 10.5 A