Mua bán Bất động sản cũ mới giá rẻ tại Bình Dương, Huyện Bến Cát
Cần bán lô đất 108m2 đường ba lăn xi cách ql13 100,Tân Định, SHR
590.000.000 VNĐ
Xã Tân Định, Huyện Bến Cát, Bình Dương
Chính chủ bán lô đất 100m2 đối diện UBND phường Tân Định,ngay QL13,SHR
680.000.000 VNĐ
Xã Tân Định, Huyện Bến Cát, Bình Dương
Cần bán nhà có sổ sẵn 1 trệt 2 lầu 418m2 giá bất ngờ chỉ 2,8 tỷ
2 tỷ 800 triệu
Phường Mỹ Phước, Huyện Bến Cát, Bình Dương
Đất MT đường Vành Đai 4, ngay trường ĐH Quốc tế Việt Đức
850.000.000 VNĐ
Xã Thới Hòa, Huyện Bến Cát, Bình Dương
Bán gấp lô đất 102m2 MTKD ngay chợ Hoàng Gia, Tân Định, Bến Cát
790.000.000 VNĐ
Xã Tân Định, Huyện Bến Cát, Bình Dương
Chính chủ cần bán lô đất vị trí đẹp tại T.X Bến Cát,Bình Dương
6 tỷ 900 triệu
Xã Tân Định, Huyện Bến Cát, Bình Dương
Bán gấp lô đất 100m2 sau lưng chợ Nhật Huy,Bến Cát,Bình Dương,SHR
645.000.000 VNĐ
Xã Hòa Lợi, Huyện Bến Cát, Bình Dương
Đất nền sổ đỏ KCN Rạch Bắp, mặt tiền đường 7A
600.000.000 VNĐ
Xã An Điền, Huyện Bến Cát, Bình Dương
Bán gấp nhà một trệt một lầu Bến Cát Bình Dương 100m2 giá 2tỷ90t
2 tỷ 090 triệu
Phường Mỹ Phước, Huyện Bến Cát, Bình Dương
Bán đất thổ cư, sổ đỏ chính chủ, phường Tân Định, Bến Cát, Bình Dương.
3 tỷ 050 triệu
Xã Tân Định, Huyện Bến Cát, Bình Dương
Sang lại lô đất 100m2 MTKD ngay chợ Bến Lớn, Tân Định
790.000.000 VNĐ
Xã Tân Định, Huyện Bến Cát, Bình Dương
Chỉ với 690 triệu sở hữu ngay đất nền hướng đẹp, giá tốt
690.000.000 VNĐ
Xã Tân Định, Huyện Bến Cát, Bình Dương
Đất sổ đỏ ngay trường ĐH quốc tế Việt Đức, chỉ 6,5tr/m2 TC 100%
890.000.000 VNĐ
Xã Thới Hòa, Huyện Bến Cát, Bình Dương
Bán gấp 100m2 đất sổ đỏ ngay đối diện chợ KCN Mỹ Phước 1
Thỏa thuận
Phường Mỹ Phước, Huyện Bến Cát, Bình Dương
Đáo hạng ngân hàng bán lô góc 2MT vị trí đẹp 120m2 TC 100% giá 999tr
999.000.000 VNĐ
Xã Thới Hòa, Huyện Bến Cát, Bình Dương
Bán gấp lô góc 2MT 120m2 (6x20) ngay ĐH Quốc Tế Việt Đức,SHR
999.000.000 VNĐ
Xã Thới Hòa, Huyện Bến Cát, Bình Dương
Đất 150m2 ngay Bến Cát giá 850 triệu
850.000.000 VNĐ
Phường Mỹ Phước, Huyện Bến Cát, Bình Dương
Chính chủ cần bán gấp 450m đất thổ cư 100%, shr, đường 16m.
800.000.000 VNĐ
Xã Thới Hòa, Huyện Bến Cát, Bình Dương
Tin rao nổi bật
Bán căn liền kề gần biển BM79 Vịnh Bình Minh, Hạ Long Xanh
9 tỷ
Phường Hà An, Huyện Quảng Yên, Quảng Ninh
Bán toà nhà văn phòng Thanh Xuân xây dựng 8000m2 sàn và hầm 5000m2
Thỏa thuận
Phường Thanh Xuân Bắc, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
Cho thuê nhà mới 3 tầng 15.000m2 sàn ở Mỹ Đình có sân rộng 1,5 hecta
Thỏa thuận
Phường Mỹ Đình 2, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội
Cần bán gấp nhà mặt tiền diện tích 4m x 13.5m, nở hậu 4m50
21 tỷ 500 triệu
Phường 13, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh
Cho thuê cả 8.000m2 văn phòng của tòa nhà 13 tầng có 5.000m2 hầm xe
Thỏa thuận
Phường Nhân Chính, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
Hạc Cảnh Viên, không gian an yên tại Long An
Thỏa thuận
Xã Phước Vĩnh Đông, Huyện Cần Giuộc, Long An
Bán nhanh đất chính chủ, đường nhựa 5,5m Thị Trấn Thạnh Mỹ, Đà Nẵng
Thỏa thuận
Thị trấn Thạnh Mỹ, Huyện Nam Giang, Quảng Nam
Cho thuê khách sạn Long Biên xây mới 13 tầng mỗi tầng 800m2
Thỏa thuận
Phường Long Biên, Quận Long Biên, Hà Nội
Cho thuê 190m2 đến 1.200m2 đẹp tầng 1 mặt đường Tố Hữu
Thỏa thuận
Phường Mỹ Đình 1, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội