Thời điểm vàng để đầu tư đất nền trung tâm Tx. An Nhơn, Bình Định.
Thứ tư, 18/9/2019, 10:22 (GMT+7)
Giá: 1 tỷ 190 triệu
Địa chỉ: Phường Bình Định, Huyện An Nhơn, Bình Định
Người đăng: phungvanhoi.daklak
Người liên hệ: phungvanhoi.daklak
Thông tin chi tiết:
-
Giấy tờ pháp lý: Sổ hồng/ Sổ đỏ
-
Diện tích căn hộ(m²): 140
Mô tả chi tiết:
- Ngay góc giao đường Cần Vương – Ngô Gia Tự.
- Gần nhà ga Bình Định, chợ Bình Định và gần công viên nước,..
- Dân cư xung quanh hiện hữu đông đúc.
- Tiện ích đầy đủ cho cư dân đô thị.
- Tx. An Nhơn được đầu tư trọng điểm phát triển và là vệ tinh quan trọng của Tp. Quy Nhơn.
- CSHT hoàn thiện: Điện – Đường – Trường – Trạm.
- Diện tích: 5x28=140m2. Gía chính thức 8.5tr/1m2.
- Pháp lý đảm bảo, sổ đỏ từng lô.
- Xuống tiền một lần nhận sổ ngay.
----
=> Liên hệ: Tư Vẫn Viên (Mr Quân_0984.378.162).
Gợi ý cho bạn:
Tin rao nổi bật
Chính chủ bán đất 98.71m² Thủ Đức đường 41, đầy đủ thổ cư
8 tỷ 390 triệu
Phường Linh Đông, Quận Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh
Chính chủ bán đất Thủ Đức, Đường 41 123m², mặt tiền 6,5m
9 tỷ 840 triệu
Phường Linh Đông, Quận Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh
Bán 3020m2 đất mặt tiền đường thông ra khu công nghiệp, nhà máy
170.000.000 VNĐ
Xã Minh Hưng, Huyện Chơn Thành, Bình Phước