Đang xử lý...

Bán tòa căn hộ dịch vụ Thảo Điền Quận 2 DT 257m2 gồm 18 phòng

Thứ hai, 29/7/2019, 11:29 (GMT+7)

Giá: 42 tỷ

Địa chỉ: Phường Thảo Điền, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

Người đăng: it3.proviewland

Người liên hệ: it3.proviewland

Mô tả chi tiết:

Bán tòa căn hộ dịch vụ Thảo Điền Quận 2 , thành phố Hồ Chí Minh. Ví trí gần trường quốc tế Anh, Úc, Mỹ, Pháp, khu nhà hàng resort Thảo Điền village, Siêu thị An Phú, khu vực an ninh yên tĩnh. Có diện tích đất khoản 257m2 đất khoản 10x25m, xây dựng 1 hầm + 5 lầu, gồm có 18 căn hộ cho thuê đạt công xuất phòng trên 90%. Đã có sổ hồng sở hữu tư nhân.
Giá bán: 42 tỷ ~ 163.4 triệu/m2
Liên hê để được tư vấn tốt nhất : 0919942121 - 0919462121 Mr Thành Đạt
Xem thêm nội dung
Thu gọn nội dung

Gợi ý cho bạn:

Tin rao nổi bật

Hạc Cảnh Viên, không gian an yên tại Long An

Hạc Cảnh Viên, không gian an yên tại Long An

Thỏa thuận

Xã Phước Vĩnh Đông, Huyện Cần Giuộc, Long An

Cho thuê nhà mới 3 tầng 15.000m2 sàn ở Mỹ Đình có sân rộng 1,5 hecta

Thỏa thuận

Phường Mỹ Đình 2, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

Cho thuê khách sạn Long Biên xây mới 13 tầng mỗi tầng 800m2

Cho thuê khách sạn Long Biên xây mới 13 tầng mỗi tầng 800m2

Thỏa thuận

Phường Long Biên, Quận Long Biên, Hà Nội

Bán toà nhà văn phòng Thanh Xuân xây dựng 8000m2 sàn và hầm 5000m2

Thỏa thuận

Phường Thanh Xuân Bắc, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

Cần bán gấp nhà mặt tiền diện tích 4m x 13.5m, nở hậu 4m50

Cần bán gấp nhà mặt tiền diện tích 4m x 13.5m, nở hậu 4m50

21 tỷ 500 triệu

Phường 13, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh