Đang xử lý...

Bán nhà nát HXH cách MT 3/2 10m 3.6x13 Giá 7.8 tỷ

Thứ hai, 23/9/2019, 14:22 (GMT+7)

Giá: 7 tỷ 800 triệu

Địa chỉ: Phường 11, Quận 10, TP Hồ Chí Minh

Người đăng: Ly Xuan

Người liên hệ: Ly Xuan

Mô tả chi tiết:

Bán nhà nát HXH cách MT 3/2 10m 3.6x13 Giá 7.8 tỷ-0906699494
Bán đất trống sát đường 3/2 (15m), P11, Q10
Diện tích: 3.6 x 12.5
Diện tích công nhận: 44.6m2
Kết cấu: Đât trống
Giá bán:7 tỷ 8
Đơn giá 175tr/m2
Vị trí: hẽm xe hơi vào tận nhà, gần Vinmart, Chung Cư
Hà Đô, Bệnh Viện Bình Dân, Đại Học Kinh Tế TP.HCM.
Cách Vòng xoay Dân Chủ 200m, thuận tiện lưu thông qua các quận Tân Bình, quận 3, quận 1...
Ánh Xuân - 090 6699 494 - (Cam Kết Không "KÊ' Giá)
Sản phẩm thật 100%
Xem thêm nội dung
Thu gọn nội dung

Gợi ý cho bạn:

Tin rao nổi bật

Cho thuê khách sạn Long Biên xây mới 13 tầng mỗi tầng 800m2

Cho thuê khách sạn Long Biên xây mới 13 tầng mỗi tầng 800m2

Thỏa thuận

Phường Long Biên, Quận Long Biên, Hà Nội

Bán nhà 5 tầng gần mặt đường Vành đai 2,5

Bán nhà 5 tầng gần mặt đường Vành đai 2,5

Thỏa thuận

Phường Nhân Chính, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

Bán căn liền kề gần biển BM79 Vịnh Bình Minh, Hạ Long Xanh

Bán căn liền kề gần biển BM79 Vịnh Bình Minh, Hạ Long Xanh

9 tỷ

Phường Hà An, Huyện Quảng Yên, Quảng Ninh

Cần bán gấp nhà mặt tiền diện tích 4m x 13.5m, nở hậu 4m50

Cần bán gấp nhà mặt tiền diện tích 4m x 13.5m, nở hậu 4m50

21 tỷ 500 triệu

Phường 13, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh

Bán nhanh đất chính chủ, đường nhựa 5,5m Thị Trấn Thạnh Mỹ, Đà Nẵng

Thỏa thuận

Thị trấn Thạnh Mỹ, Huyện Nam Giang, Quảng Nam