Đang xử lý...

Bán nhà Nam Từ Liêm 5 tầng 51m2

Thứ bảy, 11/4/2020, 11:19 (GMT+7)

Giá: 3 tỷ 900 triệu

Địa chỉ: Phường Mỹ Đình 1, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

Người đăng: Tuấn Anh

Người liên hệ: Tuấn Anh

Bấm để hiện số: 0346622***

• Giấy tờ pháp lý: Sổ hồng/ Sổ đỏ

  • Số tầng: 5

  • Phòng ngủ: 7

Mô tả chi tiết:

- Chính chủ ký gửi bán nhà Mỹ Đình Nam Từ Liêm 5 tầng, 51m2, 3.9 tỷ (76tr/m2) thích hợp để Ở và cho thuê. Nhà ngay gần Chợ Nhân Mỹ, Mỹ Đình, ngõ thông.
- Nhà 5 tầng, nhiều cửa sổ, thoáng và sáng. Mỗi tầng 2 phòng, vệ sinh & cầu thang giữa. Thích hợp để Ở và cho thuê lại Ít nhất 18-20tr/tháng. Có thêm sân nhỏ, cổng trước nhà, mặt tiền thoáng rộng. tầm tiền này Anh Chị Cô Bác đi xem 90% là Ưng nhà.
- Sổ đỏ chính chủ, vuông vức 51m2.
- Vị trí gần chợ Nhân Mỹ có ngõ thông đường Mỹ Đình ra Trường đua F1, Bể bơi Mỹ Đình, UBND Phường Mỹ Đình 2.
- Khu vực rất gần Cao đẳng Công nghệ Bách Khoa. Gần The Manor, Big C, Five Star Đình Thôn, Vinhome Phạm Hùng, Marie Curie Mễ Trì, Sun Square Nguyễn Hoàng, Bến Xe Mỹ Đình...
- Giá thương lượng 3.9 tỷ (76tr/m2) Mỹ Đình rất hợp lý.
- Liên hệ 034 6622 818 để được tư vấn và xem nhà miễn phí.
* Lưu ý: Ảnh gửi là ảnh thật, thực tế đẹp hơn nhiều. Vậy các Cô Bác Anh Chị có nhu cầu Thật sự để Ở hoặc Mua cho thuê xin liên hệ ạ. Còn các bạn môi giới, người tìm nhà
Xem thêm nội dung
Thu gọn nội dung

Gợi ý cho bạn:

Tin rao nổi bật

Chính chủ bán đất Thủ Đức, Đường 41 123m², mặt tiền 6,5m

Chính chủ bán đất Thủ Đức, Đường 41 123m², mặt tiền 6,5m

9 tỷ 840 triệu

Phường Linh Đông, Quận Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

Bán căn liền kề gần biển BM79 Vịnh Bình Minh, Hạ Long Xanh

Bán căn liền kề gần biển BM79 Vịnh Bình Minh, Hạ Long Xanh

9 tỷ

Phường Hà An, Huyện Quảng Yên, Quảng Ninh

Chính chủ bán Studio Vinhomes Grand Park

Chính chủ bán Studio Vinhomes Grand Park

2 tỷ 050 triệu

Phường Long Trường, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

Cho thuê cả 8.000m2 văn phòng của tòa nhà 13 tầng có 5.000m2 hầm xe

Thỏa thuận

Phường Nhân Chính, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

Chính chủ bán đất 98.71m² Thủ Đức đường 41, đầy đủ thổ cư

Chính chủ bán đất 98.71m² Thủ Đức đường 41, đầy đủ thổ cư

8 tỷ 390 triệu

Phường Linh Đông, Quận Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh