Đang xử lý...

Bán lô đất mặt tiền Nguyễn Văn Linh, P. Tân Thuận Tây, Quận 7

Thứ tư, 7/9/2022, 14:03 (GMT+7)

Giá: 37 tỷ 500 triệu

Địa chỉ: Nguyễn Văn Linh, Quận 7, TP Hồ Chí Minh

Người đăng: BĐS GIA PHÚC

Người liên hệ: BĐS GIA PHÚC

Bấm để hiện số: 0983697***

Mô tả chi tiết:

VỊ TRÍ VÀNG - ĐẤT MẶT TIỀN ĐƯỜNG NGUYỄN VĂN LINH, Q7 (GẦN NGÃ TƯ KCX) 

- DT: 11x20m NH 15m, hướng Nam 

- Cấu trúc: đất trống tiện xây mới. 

- Vị trí vàng, gần KCX Tân Thuận, cạnh trường ĐH Marketing, mua bán sầm uất. 

- Đường 2 chiều, xe cộ tấp nập, đường NVL đã hoàn thành chỉnh chu. Tiện KDMB, mở quán ăn, Cafe, Shop, Spa..vv.v.... 

- Pháp lý: Sổ hồng riêng CN 209m² 

Gía: 37.5 tỷ (~180 triệu/m²) Giá thị trường 200-250tr/m²

Liên hệ: 098.369.7777 Mr Bằng

Xem thêm nội dung
Thu gọn nội dung

Gợi ý cho bạn:

Tin rao nổi bật

Bán căn liền kề gần biển BM79 Vịnh Bình Minh, Hạ Long Xanh

Bán căn liền kề gần biển BM79 Vịnh Bình Minh, Hạ Long Xanh

9 tỷ

Phường Hà An, Huyện Quảng Yên, Quảng Ninh

Chính chủ bán đất 98.71m² Thủ Đức đường 41, đầy đủ thổ cư

Chính chủ bán đất 98.71m² Thủ Đức đường 41, đầy đủ thổ cư

8 tỷ 390 triệu

Phường Linh Đông, Quận Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

Sang đất Quận 50m2, gần Aeon Mall Bình Tân, sát chợ sổ riêng

3 tỷ 500 triệu

Phường Tân Tạo, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

Bán toà nhà văn phòng Thanh Xuân xây dựng 8000m2 sàn và hầm 5000m2

Thỏa thuận

Phường Thanh Xuân Bắc, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

Chính chủ bán đất Thủ Đức, Đường 41 123m², mặt tiền 6,5m

Chính chủ bán đất Thủ Đức, Đường 41 123m², mặt tiền 6,5m

9 tỷ 840 triệu

Phường Linh Đông, Quận Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh