Đang xử lý...

Bán gấp lô đất nền dự án T&T Long Hậu 100m2 giá 1,280 tỷ

Thứ năm, 20/8/2020, 10:42 (GMT+7)

Giá: 1 tỷ 280 triệu

Địa chỉ: Xã Long Hậu, Huyện Cần Giuộc, Long An

Người đăng: maituanbds

Người liên hệ: maituanbds

Bấm để hiện số: 0919113***

Mô tả chi tiết:

Cần chuyển nhượng lô đất nền T&T Long Hậu, 5x20m tiện xây ở, xây phòng trọ, đầu tư, kinh doanh.. Giá rẻ nhất thị trường 12.8 triệu/m2, vị trí đẹp, sổ đỏ riêng, xây dựng tự do.
Dự án giáp khu công nghiệp và đô thị cảng quốc tế Hiệp Phước, huyện Nhà Bè, TP. HCM, cách Phú Mỹ Hưng 10km, chợ Bến Thành 18km, di chuyển qua đường Nguyễn Hữu Thọ hoặc Lê Văn Lương.
Ngoài ra, chúng tôi còn nhiều sản phẩm khác để quý khách chọn lựa, được hỗ trợ trọn gói về thủ tục pháp lí.
Liên hệ: Call/Zalo 0919.113.222
Xem thêm nội dung
Thu gọn nội dung

Gợi ý cho bạn:

Tin rao nổi bật

Bán nhà 5 tầng gần mặt đường Vành đai 2,5

Bán nhà 5 tầng gần mặt đường Vành đai 2,5

Thỏa thuận

Phường Nhân Chính, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

Chính chủ bán đất 283,1m² Tân Định 16, Bắc Tân Uyên, thổ cư cao

3 tỷ 084 triệu

Xã Tân Định, Huyện Tân Uyên, Bình Dương

Cho thuê ngay 1.900m2 văn phòng hạng A mới mặt phố Láng Hạ view hồ

Thỏa thuận

Phường Thành Công, Quận Ba Đình, Hà Nội

Chính chủ bán đất 359,9m² Tân Thành 30, Bắc Tân Uyên

Chính chủ bán đất 359,9m² Tân Thành 30, Bắc Tân Uyên

3 tỷ 015 triệu

Xã Đất Cuốc, Huyện Tân Uyên, Bình Dương

Chính chủ bán đất 367,9m² Tân Thành 23, Bắc Tân Uyên

Chính chủ bán đất 367,9m² Tân Thành 23, Bắc Tân Uyên

4 tỷ 716 triệu