Đang xử lý...

Bán gấp đất mặt phố Nguyễn Khang, Cầu Giấy

Chủ nhật, 4/10/2020, 23:41 (GMT+7)

Giá: 36 tỷ 500 triệu

Địa chỉ: Nguyễn Khang, Phường Trung Hòa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

Người đăng: Bùi Văn Hiển

Người liên hệ: Bùi Văn Hiển

Mô tả chi tiết:

MẶT PHỐ ĐẸP 2 VỈA HÈ, MẶT TIỀN RỘNG THÊNH THANG 
Bán đất mặt phố Nguyễn Khang, quận Cầu Giấy 
+ Diện tích: 127m2 
+ Mặt tiền: 8.3m cực đẹp 
+ Sử dụng vỉa hè 2 bên rất phù hợp làm nhà hàng, quán cafe, tòa nhà văn phòng, showroom tiếp khách, … 
+ Giá: 36.5 tỷ (chỉ 287 triệu/m2 – rẻ hơn giá thị trường nhiều). 
Chi tiết vui lòng liên hệ: 
Hồ Như Hiển – Chuyên môi giới nhà mặt phố Hà Nội 
Zalo/mobile: 0947558588

Xem thêm nội dung
Thu gọn nội dung

Gợi ý cho bạn:

Tin rao nổi bật

Cần bán gấp nhà mặt tiền diện tích 4m x 13.5m, nở hậu 4m50

Cần bán gấp nhà mặt tiền diện tích 4m x 13.5m, nở hậu 4m50

21 tỷ 500 triệu

Phường 13, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh

Bán nhanh đất chính chủ, đường nhựa 5,5m Thị Trấn Thạnh Mỹ, Đà Nẵng

Thỏa thuận

Thị trấn Thạnh Mỹ, Huyện Nam Giang, Quảng Nam

Chính chủ bán đất 494,3m² Tân Thành 11, Bắc Tân Uyên, thổ cư cao

5 tỷ 425 triệu

Xã Đất Cuốc, Huyện Tân Uyên, Bình Dương

Hạc Cảnh Viên, không gian an yên tại Long An

Hạc Cảnh Viên, không gian an yên tại Long An

Thỏa thuận

Xã Phước Vĩnh Đông, Huyện Cần Giuộc, Long An

Chính chủ bán đất 367,9m² Tân Thành 23, Bắc Tân Uyên

Chính chủ bán đất 367,9m² Tân Thành 23, Bắc Tân Uyên

4 tỷ 716 triệu