Đang xử lý...

Bán gấp 150m2 đất giá 6.5tr/m2 X ã Nhuận Đức Huyện Củ Chi

Thứ tư, 7/8/2019, 14:07 (GMT+7)

Giá: 980.000.000 VNĐ

Địa chỉ: Xã Nhuận Đức, Huyện Củ Chi, TP Hồ Chí Minh

Người đăng: truyna113

Người liên hệ: truyna113

Mô tả chi tiết:

Đất nằm mặt tiền đường Nhuận Đức, thông ra đường HL2 và TL7.
- Cách đường TL7 1km, cách HL2 0.5km, mặt tiền đường Nhuận Đức rộng 8m.
- Đất nằm ở vị trí thông thoáng cách khu công nghiệp Tây Bắc Củ Chi 3,6km, cách khu công nghiệp Trảng Bàng, Tây Ninh 4km, thích hợp xây dựng phòng trọ cho công nhân.
- Xung quanh đầy đủ tiện ích, gần khu chợ khu buôn bán, trường học thích hợp cho an cư.
- Diện tích 5x30m.
- Đất thổ cư, sổ hồng chính chủ.
- Giá 980 triệu ( thương lượng nhẹ).
- Liên hệ 0368705919 (gặp Đình)
Xem thêm nội dung
Thu gọn nội dung

Gợi ý cho bạn:

Tin rao nổi bật

Bán căn liền kề gần biển BM79 Vịnh Bình Minh, Hạ Long Xanh

Bán căn liền kề gần biển BM79 Vịnh Bình Minh, Hạ Long Xanh

9 tỷ

Phường Hà An, Huyện Quảng Yên, Quảng Ninh

Hạc Cảnh Viên, không gian an yên tại Long An

Hạc Cảnh Viên, không gian an yên tại Long An

Thỏa thuận

Xã Phước Vĩnh Đông, Huyện Cần Giuộc, Long An

Bán nhà 5 tầng gần mặt đường Vành đai 2,5

Bán nhà 5 tầng gần mặt đường Vành đai 2,5

Thỏa thuận

Phường Nhân Chính, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

Bán toà nhà văn phòng Thanh Xuân xây dựng 8000m2 sàn và hầm 5000m2

Thỏa thuận

Phường Thanh Xuân Bắc, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

Chính chủ bán đất 283,1m² Tân Định 16, Bắc Tân Uyên, thổ cư cao

3 tỷ 084 triệu