Đang xử lý...

Bán gấp 14 phòng trọ 2 kiot giá chỉ 650tr và 600m2

Thứ hai, 12/9/2016, 15:14 (GMT+7)

Giá: 650.000.000 VNĐ

Địa chỉ: Xã An Sơn, Huyện Thuận An, Bình Dương

Người đăng:

Người liên hệ:

Bấm để hiện số: 0902999***

Mô tả chi tiết:

Nóng nhất:”Bán gấp 14 phòng trọ 2 kiot giá chỉ 650tr và 600m2 đấtthổ cư QL13”
Khu vực: Bán nhà đất đường Quốc Lộ 13 Giá: 650 triệu Diện tích: 300m2
Nhà trọ: 2 dãy.
Diện tích: 10m x 30m =300 m2.
Giá bán: 650tr/ dãy.

Nhà trọ gồm: 14phòng trọ 2 kiot.
Diện tích phòng: 3.5 x 4 (gác đúc)phòng cho thuê: 1 triệu / tháng x14phòng = 14 triệu.
Kiot cho thuê: 2 tr/tháng x 2 = 4 triệu.
Tổng thu nhập hàng tháng: = 18tr / tháng.
Tiện ích: Gần chợ, trường, siêu thị, Khu công nghiệp, dân đông, …(các tiện ích xung quanh trong vòng bán kính 1km trở lại).
Đất: 600m2, thổ cư toàn bộ,sổ hồng riêng từng nền.
Diện tích: 20x30m – giá chỉ : 125tr/ 5x30m

*** Xem liên hệ tui Chú Đại : 0901.445.855 hay 01633.01.39.38***
Email: dangchihieu1993@gmail.com
**** CẢM ƠN QUÝ ANH CHỊ ĐÃ XEM TIN ****
Xem thêm nội dung
Thu gọn nội dung
Tags: bán

Gợi ý cho bạn:

Tin rao nổi bật

Bán nhà 5 tầng gần mặt đường Vành đai 2,5

Bán nhà 5 tầng gần mặt đường Vành đai 2,5

Thỏa thuận

Phường Nhân Chính, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

Chuyên sản xuất bao bì đựng phân bón

Chuyên sản xuất bao bì đựng phân bón

Thỏa thuận

Xã Đức Hoà Hạ, Huyện Đức Hòa, Long An

Cung cấp bao bì PP dệt có in theo yêu cầu

Cung cấp bao bì PP dệt có in theo yêu cầu