Đang xử lý...

Bán căn góc 2 mặt tiền Nguyễn Trãi Ngô Quyền 96m2 giá 25tỷ

Thứ ba, 1/10/2019, 09:10 (GMT+7)

Giá: 25 tỷ

Địa chỉ: Phường 3, Quận 5, TP Hồ Chí Minh

Người đăng: anhxuan.cattuong

Người liên hệ: anhxuan.cattuong

Bấm để hiện số: 0906699***

Thông tin chi tiết:

Mô tả chi tiết:

Bán căn góc 2 mặt tiền Nguyễn Trãi Ngô Quyền-96m2-giá 25ty-0906699494
Chủ nhà cần tiền gấp trong tháng bán căn góc 2 mặt tiền Nguyễn Trãi Ngô Quyền Quận 5 - có lề đường rộng 4m. Chỉ 260tr/m2.
- Vị trí: Đoạn đẹp sầm uất, kinh doanh buôn bán các mặt hàng, hợp làm spa, thời trang cao cấp. v. v...
- Diện tích: 4.3x22.5m vuông vức. Công nhận đủ 96m2.
- Kết cấu: Nhà cấp 4, tiện xây mới.
- GPXD Hầm 7 Tầng - cho thuê 100tr/tháng
- Chủ nhà đang nợ Ngân Hàng nên rất thiện chí muốn bán.
- Giá: Giảm mạnh từ 29 còn 25 tỷ bán nhanh trong tháng. Chỉ 260tr/m2
Ánh Xuân - 090 6699 494 - TrieuDoGroup (Cam Kết Không "KÊ' Giá)
Xem thêm nội dung
Thu gọn nội dung

Gợi ý cho bạn:

Tin rao nổi bật

Chính chủ bán đất Thủ Đức, Đường 41 123m², mặt tiền 6,5m

Chính chủ bán đất Thủ Đức, Đường 41 123m², mặt tiền 6,5m

9 tỷ 840 triệu

Phường Linh Đông, Quận Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

Chính chủ bán Studio Vinhomes Grand Park

Chính chủ bán Studio Vinhomes Grand Park

2 tỷ 050 triệu

Phường Long Trường, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

Bán căn hộ cao cấp gần Aeon Mall Bình Tân

Bán căn hộ cao cấp gần Aeon Mall Bình Tân

1 tỷ 600 triệu

Xã Đức Hoà Hạ, Huyện Đức Hòa, Long An

Cần bán gấp nhà mặt tiền diện tích 4m x 13.5m, nở hậu 4m50

Cần bán gấp nhà mặt tiền diện tích 4m x 13.5m, nở hậu 4m50

21 tỷ 500 triệu

Phường 13, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh

Bán 3020m2 đất mặt tiền đường thông ra khu công nghiệp, nhà máy

170.000.000 VNĐ

Xã Minh Hưng, Huyện Chơn Thành, Bình Phước