Đang xử lý...

Bán căn biệt thự kinh doanh, đường ô tô, nở hậu, giá 50tr/m2

Thứ tư, 17/7/2019, 15:38 (GMT+7)

Giá: 13 tỷ 800 triệu

Địa chỉ: Xã Đặng Xá, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

Người đăng: hoaqv98

Người liên hệ: hoaqv98

Thông tin chi tiết:

Mô tả chi tiết:

- Chủ đầu tư: Công ty cổ phần kinh doanh bất động sản Viglacera. Đơn vị thi công: Công ty đầu tư phát triển hạ tầng Viglacera chi nhánh tổng công ty Viglacera.
Trục đường lớn kết nối với Vincity Ocean Park Gia Lâm, trung tâm hành chính huyện, Vinhomes Riverside Long Biên.
Diện tích 255m2.
Mặt tiền gần 11m. Nở hậu.
Nhà 2 mặt thoáng
Đường 2 ô tô đỗ cửa
LH: Em Hoa 0325 604 333
Xem thêm nội dung
Thu gọn nội dung

Gợi ý cho bạn:

Tin rao nổi bật

Chính chủ bán Studio Vinhomes Grand Park

Chính chủ bán Studio Vinhomes Grand Park

2 tỷ 050 triệu

Phường Long Trường, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

Cho thuê 190m2 đến 1.200m2 đẹp tầng 1 mặt đường Tố Hữu

Cho thuê 190m2 đến 1.200m2 đẹp tầng 1 mặt đường Tố Hữu

Thỏa thuận

Phường Mỹ Đình 1, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

Chính chủ bán đất Thủ Đức, Đường 41 123m², mặt tiền 6,5m

Chính chủ bán đất Thủ Đức, Đường 41 123m², mặt tiền 6,5m

9 tỷ 840 triệu

Phường Linh Đông, Quận Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

Sang đất Quận 50m2, gần Aeon Mall Bình Tân, sát chợ sổ riêng

3 tỷ 500 triệu

Phường Tân Tạo, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

Bán căn hộ cao cấp gần Aeon Mall Bình Tân

Bán căn hộ cao cấp gần Aeon Mall Bình Tân

1 tỷ 600 triệu